CCM kwa nini kanda ya kaskazini mmepotwza majimbo mengi?

CCM kwa nini kanda ya kaskazini mmepotwza majimbo mengi?

Mssassou

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2015
Posts
1,537
Reaction score
597
Kila uchaguzi mkuu unapofanyika CCM inazidi kupoteza majimbo mengi zaidi ukilinganisha kanda zingine.Uchaguzi wa mwaka huu mmevunja rekodi ya kupoteza majimbo kuliko chaguzi zingine zilizofanyika.Mmewakosea nini watu wa Kaskazini?Hamjui mahitaji yao?Hamna ushawishi?Kuna maswali mengi ya kujiuliza.CCM mmewatendea jambo gani baya watu wa Kaskazini?Je wananchi wa maeneo hayo hawaoni kazi zinazofanywa na serikali iliyoundwa na CCM?
 
Jibu ni rahisi tu...watu wa kaskazini wanajielewa na wanakaribia kuifuta kabisa chama la milembe Dodoma
 
Jibu ni rahisi tu...watu wa kaskazini wanajielewa na wanakaribia kuifuta kabisa chama la milembe Dodoma

Bwamdogo kaa ukijua kuwa CCM ni "Boiling Pot!"...ni chungu ambacho kila mtu, kabila, dini na jinsia vinatokota...bidii yako binafsi ndo inakufikisha mahali unapotaka kufika...tunaona watoto wakulima/ peasants wanafikia vilele vya uongozi (Magufuli, Mizengo Pinda etc)...si kama chadema ambapo ni nani ni kabila gani na anamemuoa nani ndo inajalisha
 
Kila uchaguzi mkuu unapofanyika CCM inazidi kupoteza majimbo mengi zaidi ukilinganisha kanda zingine.Uchaguzi wa mwaka huu mmevunja rekodi ya kupoteza majimbo kuliko chaguzi zingine zilizofanyika.Mmewakosea nini watu wa Kaskazini?Hamjui mahitaji yao?Hamna ushawishi?Kuna maswali mengi ya kujiuliza.CCM mmewatendea jambo gani baya watu wa Kaskazini?

wao walisema wanataka kujitenga iitwe north republic of tanganyika cc jeshua nasari
 
Sio hivyo pia ni kwa sbb tupo mbele kifikra miaka 30 dhidi ya kanda ya kati iliyopo miaka 20 nyuma ya dunia ya sasa

Mngekuwa mbele ki fikra mngekuwa mnasujudia mtu mwenye ghorofa moja mnamuita bilionea?? Eti chalii ana pesa mbaya mazee ana pesa chafuu..
Jombaa...kubalini wengi nyie limbukeni na malofa
 
We mchawi tu, kwani hujui chama hiki ni mali ya wachaga na wanakaskazini? Au hujui asili ya chadema ni Tengeru!
 
Mngekuwa mbele ki fikra mngekuwa mnasujudia mtu mwenye ghorofa moja mnamuita bilionea?? Eti chalii ana pesa mbaya mazee ana pesa chafuu..
Jombaa...kubalini wengi nyie limbukeni na malofa


Akili za kushikiliwa. Usipodhamini cha kwako unataka nani akidhamini. Nyie ndiyo mnaonaga aibu hata kuvaa nguo iliyotengenezwa KTM Mbagala na kushabikia made in china halafu kutwa mpo jf mnaimba ccm oyee kama kasuku. Acha wachaga waendelee kuwakimbiza.

Ni bora hao wanamwita mwenye ghorofa moja billionea labda kumpa moyo ajenge ghorofa tano kuliko kule kwenu mtu akiweka bati nyumba yake mnamloga afe eti kisa anaringa tajiri.

Nasikitika sana Kilimanjaro na Arusha kuwa sehemu ya Tanzania.
 
Mngekuwa mbele ki fikra mngekuwa mnasujudia mtu mwenye ghorofa moja mnamuita bilionea?? Eti chalii ana pesa mbaya mazee ana pesa chafuu..
Jombaa...kubalini wengi nyie limbukeni na malofa
55807b14296ed29018786c677ea209ca.jpg

Sio pesa tu hata kilimo tupo juu
 
Hawajielewi sema wana mihemko ya ukabila.


Hizi ni hoja dhaifu za watu walio irrational kama wafuasi wa ccm. Hivi kule ujerumani mkoa wa Bavaria kila wakati wao wanapochagua CSU ni sababu ya ukabila? Au Texas wanapochagua Republican miaka yote ni sababu wana mihemko ya ukabila?

Na kwani lazima CCM ichaguliwe huko Kaskazini ili wachaga wasiwe wakabila?

Fikirisha ubongo wako kijana au ww ni mmoja ya wale wapenzi wa ccm ambao twaweza walisema wana elimu ndogo?
 
Hizi ni hoja dhaifu za watu walio irrational kama wafuasi wa ccm. Hivi kule ujerumani mkoa wa Bavaria kila wakati wao wanapochagua CSU ni sababu ya ukabila? Au Texas wanapochagua Republican miaka yote ni sababu wana mihemko ya ukabila?

Na kwani lazima CCM ichaguliwe huko Kaskazini ili wachaga wasiwe wakabila?

Fikirisha ubongo wako kijana au ww ni mmoja ya wale wapenzi wa ccm ambao twaweza walisema wana elimu ndogo?
Wewe zuzu Ujerumani kuna makabila mangapi, au huko Texas ni watu wa kabila gani?
 
Wewe zuzu Ujerumani kuna makabila mangapi, au huko Texas ni watu wa kabila gani?



Nikuulize zuzu wewe unaefikiri kila kitu kwa jicho la ukabila. Inaonekana hata maana ya kabila hujui ndio maana unataka nikwambie. idiot
 
We mchawi tu, kwani hujui chama hiki ni mali ya wachaga na wanakaskazini? Au hujui asili ya chadema ni Tengeru!
Cheki ulivyokuwa nunda wachaga na tengeru wapi na wapi..... elimu elimu elimu inakuhusu sana
 
Nikuulize zuzu wewe unaefikiri kila kitu kwa jicho lanukabila. Inaonekana hata maana ya kabila hujui ndio maana unataka nikwambie. idiot
Hapo nimekujibu wewe unayeweka ukabila mbele. Nimekuudhi sio?
 
Akili za kushikiliwa. Usipodhamini cha kwako unataka nani akidhamini. Nyie ndiyo mnaonaga aibu hata kuvaa nguo iliyotengenezwa KTM Mbagala na kushabikia made in china halafu kutwa mpo jf mnaimba ccm oyee kama kasuku. Acha wachaga waendelee kuwakimbiza.

Ni bora hao wanamwita mwenye ghorofa moja billionea labda kumpa moyo ajenge ghorofa tano kuliko kule kwenu mtu akiweka bati nyumba yake mnamloga afe eti kisa anaringa tajiri.

Nasikitika sana Kilimanjaro na Arusha kuwa sehemu ya Tanzania.
mkuu umenikumbusha kijijini kwetu utegi rorya uko ni shidaaaa watu ni nyumba za nyasi ukiweka bati cha moto utakiona labda uwe vizuri kimajimarefu
 
Back
Top Bottom