saidi kindole
JF-Expert Member
- Sep 21, 2012
- 311
- 796
Ukiangalia majina yaliopendekezwa leo ya watakaogombea nafasi mbalimbali za uongozi wa chama inaelekea kutakuwa na wimbi kubwa la watakaokihama chama cha CCM na kukimbilia upinzani.
Na hii itatokana na wanachama wengi kukosa nafasi za uongozi kutokana na kushindwa katika uchaguzi huo, pamoja na umati mkubwa ambao umepunguzwa kwa mujibu wa katiba ya CCM ya sasa iliyopunguza idadi ya wajumbe wa halmashauri kuu na Kamati Kuu.
Hivyo wote watakaokosa nafasi watakakuwa ni kama majini yaliotoka ndani ya chupa na kuzagaa mitaani.
Tusubiri muda utazungumza
Na hii itatokana na wanachama wengi kukosa nafasi za uongozi kutokana na kushindwa katika uchaguzi huo, pamoja na umati mkubwa ambao umepunguzwa kwa mujibu wa katiba ya CCM ya sasa iliyopunguza idadi ya wajumbe wa halmashauri kuu na Kamati Kuu.
Hivyo wote watakaokosa nafasi watakakuwa ni kama majini yaliotoka ndani ya chupa na kuzagaa mitaani.
Tusubiri muda utazungumza