CCM inakoelekea ni kubaya zaidi ya jana

CCM inakoelekea ni kubaya zaidi ya jana

IMG_20201017_221108_276.jpg

Mkong'oto upo pale pale.
 
Kumtoa Adadi Rajabu Muheza na kumuweka Mwana FA CCM mmechemka. Adadi alishinda kura za maoni. Amekua mbunge kwa miaka mitano lakini amefanya mengi.

Mwaka huu mnapoteza jimbo kijinga sana. Mwana FA hafahamiki Muheza. Adadi ni kaka wa watu wengi. Wengi wamesoma na wadogo zake na anasaidia wengi. Mjifunze kufuata kinachopendwa na wananchi si mnachopenda nyinyi.
Chakubanga amewaingiza choo cha kike.
 
Hii post inasubiri kupitiwa na Moderators ili iende kwa umma!
Sasa kama moderator ni pandikizi ujue hutoboi.
Huu mchezo ulioanzishwa hapa JF ni upuuzi mtupu.

Nimeandika thread jukwaa la siasa sasa inakaribia saa nzima wameikalia tu mods, inakera sana.
 
Huu ni ukweli mtupu! Chama kinalazimisha kupendwa, hakiko kabisa mioyoni mwa watu! Hii ni hatari! Tujisahihishe! Tusiwe kama mbuni akiona adui kufukia kichwa ardhini mwili wote uko nje! Na pia tukumbuke binadamu tumeumbwa na hurka ya kukinai vitu hata kama ni vizuri! Kuchokwa siyo dhambi ila tukilazimisha kwa sababu ya njaa zetu na kunufaika na mfumo tutaishia kubaya!
 
"Bado tunaihitaji CCM ila iwe mpya na ifuate misingi ambayo Mwl Nyerere aliijenga ili chama hicho kiwe msaada mkubwa kwa jamii bila hiana nitoe heko kwa Wanaccm wote wanaoamini siasa si uadui na wale wanaomini juu ya maridhiano na vyama vingine".
CCM mpya ndio hii ya JPM,wewe mwenyewe shahidi wa maendeleo inayofanya. CCM hatuna maridhiano na mawakala wa mashoga na wasagaji, turidhiane nao kipi?. Kuwa mabwabwa punga kichele, kula ruzuku, kuuza mashirika ya umma yote seriously?.
 
Huu ni ukweli mtupu! Chama kinalazimisha kupendwa, hakiko kabisa mioyoni mwa watu! Hii ni hatari! Tujisahihishe! Tusiwe kama mbuni akiona adui kufukia kichwa ardhini mwili wote uko nje! Na pia tukumbuke binadamu tumeumbwa na hurka ya kukinai vitu hata kama ni vizuri! Kuchokwa siyo dhambi ila tukilazimisha kwa sababu ya njaa zetu na kunufaika na mfumo tutaishia kubaya!
At least ccm wanaweka maendeleo, Sasa chama cha Mbowe umepata nini zaidi ya matusi na jazba maana najua huwezi pata chochote kwenye hilo genge la wahuni.
 
Nimesoma mahali fulani kuwa tangu 2015 hadi 2020, wapigakura 6.5 milioni wameongezeka. Hawa ni vijana ambao hawaipendi CCM kwa ujumla wao. 2020-2025 wakiongezeka tena milioni 7 hivi, wanatosha kabisa kuiondoa CCM madarakani. Najua 28 Okt 2020 TL atapata kura za kutosha lakini Mahera na Kaijage watamtangaza Magufuli.
 
Back
Top Bottom