CCM ijifunze kwa Mwambe, Wamuachie Membe agombee!

CCM ijifunze kwa Mwambe, Wamuachie Membe agombee!

Chakaza

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2007
Posts
41,031
Reaction score
74,722
Kama ndani ya CCM Magufuli anakubalika kama anavyokubalika Mbowe ndani ya Chadema kwa nini wasimuachie Membe aingie kwenye kipute cha kura kugombea kupeperusha bendera kwenye uchaguzi mkuu?

Chadema wapo waliokuwa na wasiwasi kuwa huenda Mwambe atamng'oa Mbowe katika uchaguzi huu lakini kwa ushindi huu wa 93% sidhani kama kulikuwa na sababu ya kuleta figisu.

Ni wakati wa CCM kwa kujiamini kabisa imruhusu Membe badala ya kumzonga kama adui na mhaini wakati anatekeleza sharti la katiba na kama ni KWELI Magufuli anakubalika atambwaga kwa kura. Hofu ya nini kwa mpendwa wenu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ccm ni chama cha kizalendo

Usifananishe Ccm na vyama vunavyolenga kupata ruzuku tu

Ccm ikiyumba Amani ya Nchi itayumba

Ccm ndio Tanzania, hakuna Tanzania bila Ccm
 
Kama ndani ya CCM Magufuli anakubalika kama anavyokubalika Mbowe ndani ya Chadema kwa nini wasimuachie Membe aingie kwenye kipute cha kura kugombea kupeperusha bendera kwenye uchaguzi mkuu?

Chadema wapo waliokuwa na wasiwasi kuwa huenda Mwambe atamng'oa Mbowe katika uchaguzi huu lakini kwa ushindi huu wa 93% sidhani kama kulikuwa na sababu ya kuleta figisu.

Ni wakati wa CCM kwa kujiamini kabisa imruhusu Membe badala ya kumzonga kama adui na mhaini wakati anatekeleza sharti la katiba na kama ni KWELI Magufuli anakubalika atambwaga kwa kura. Hofu ya nini kwa mpendwa wenu?

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe uwe unatumia akili Mwenyekiti wa CCM ndio Rais na Rais ndio mwenyekiti wa CCM........ sasa huyo Membe anaqualify vipi hapo?!

Siasa ni sayansi bwashee!
 
umesahau kuwa aligombea hata 5 bora alishindwa kuingia?
Kama ndani ya CCM Magufuli anakubalika kama anavyokubalika Mbowe ndani ya Chadema kwa nini wasimuachie Membe aingie kwenye kipute cha kura kugombea kupeperusha bendera kwenye uchaguzi mkuu?

Chadema wapo waliokuwa na wasiwasi kuwa huenda Mwambe atamng'oa Mbowe katika uchaguzi huu lakini kwa ushindi huu wa 93% sidhani kama kulikuwa na sababu ya kuleta figisu.

Ni wakati wa CCM kwa kujiamini kabisa imruhusu Membe badala ya kumzonga kama adui na mhaini wakati anatekeleza sharti la katiba na kama ni KWELI Magufuli anakubalika atambwaga kwa kura. Hofu ya nini kwa mpendwa wenu?

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe uwe unatumia akili Mwenyekiti wa CCM ndio Rais na Rais ndio mwenyekiti wa CCM........ sasa huyo Membe anaqualify vipi hapo?!

Siasa ni sayansi bwashee!
Sasa mwenye kutumia akili hebu tusaidie, 2020 mtaitisha mkutano mkuu wa "kumpitisha" mgombea urais, kuna haja gani ya jambo hilo kama post yako hii INA maana?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hawawezi kufanya kosa hilo!!

Wakiacha Jiwe apambane na wengine achilia mbali Membe hata na wewe tu hii 2020, for sure Magufuli ataambulia kura kama za Cecil Mwambe!!!

Watu hawawezi kuchagua terrorist president.....!!

Watu hawawezi kuchagua CHUKI dhidi ya HAKI....!!

Watu hawawezi kuchagua UDIKTETA dhidi ya DEMOKRASIA....!!

Yeye mwenyewe Jiwe anajua kabisa kuwa hapendeki.....!!

Wao wenyewe wana CCM wanajua kabisa, mtu wao (Magufuli) akiwekwa kwenye kalai la kuchujia, atatemwa kama kimiminika cha maji machafu....!!

Kwa kifupi, Mr Pombe is a disaster na Kikwete anayaishi majuto haya ya kucheza pata potea hii mwaka 2015 na laiti akipata fursa ya kufanya masahihisho sasa, atamtupa kapuni bila kusita....!!

Lakini ndo hivyo tena, walishamkabidhi kichaa rungu, hawana jinsi wanapaswa kuishi kwa mapigo ya music wa kichaa mpaka daktari wake amdunde dawa ya usingizi na kumnyang'anya rungu lake akiwa amelala usingizi wa dawa....!!
 
Sasa mwenye kutumia akili hebu tusaidie, 2020 mtaitisha mkutano mkuu wa "kumpitisha" mgombea urais, kuna haja gani ya jambo hilo kama post yako hii INA maana?

Sent using Jamii Forums mobile app
Ule mkutano ni kwa ajili ya kupokea ripoti ya utekelezaji wa ilani kwa miaka 5 nu kumbariki Rais kwa miaka yake 5 iliyobaki kwa mujibu wa katiba!
 
CCM huwa hawamzuii mtu per se, atleast In the public eye. Ni watu wenyewe tu wanaogopa kutia team maana repercussion yake baada ya kushindwa huwa sio ya Nchi hii, especially kama watu wenyewe bado wana ambitions za kuwa/kuendelea kuwa Mawaziri.
 
Acheni mbwembwe nyie ndomlizoe vya bule sisi tunaotaka maendeleo ya hii nchi tunatamani ata katiba ibadilishwe Mr President atuongoze ata miaka 20 mbele .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom