CCM haijui mamatatizo ya wananchi kwa miaka 54 sasa

CCM haijui mamatatizo ya wananchi kwa miaka 54 sasa

1961mkuu

Member
Joined
Aug 25, 2015
Posts
63
Reaction score
16
Nimeshangazwa sana Na kauli ya mgombea Urais Wa CCM kuwa anataka ayajue Matatizo ya Wananchi sasa .

Magufuli amekuwa Waziri kwa miaka 20 Na katika uwaziri wake amekuwa akitembea nchi nzima kiasi ambacho alipaswa kuyajua kwani alikuwa anakutana Na wananchi.

Kitendo cha kuwambia wananchi eti sasa ndio anataka kujua matatizo yao in UONGO .CCM imekuwa madarakani kwa miaka 54 matatizo ya wananchi yanajulikana ila badala ya kuyaondoa imekuwa inayaongeza .Sasa hivi CCM imekuwa Na viongozi Wala RUSHWA Na MAFISADI.

Magufuli hawezi kuondoa shida za wananchi kama Mwinyi,Mkapa,Kikwete wameshindwa Na chama ni hicho hicho chenye lundo la viongozi mafisadi pamoja na yeye, Je atawezaje?
 
Magufuli na ccm yake atambue sisi watanzania hatuhitaji tena sera kutoka kwao tunachohitaji ni majibu ya matatizo yetu
 
Alikuwa waziri wa ujenzi au mkuu wa wilaya?
 
kiujumla sera na ilani ya ccm ambayo maghufuli anainadi ni utapeli mtupu. mambo ni yaleyale hakuna jipya. kwa mfano jk aliahaidi kuufanya mji wa tanga kuwa wa viwanda, lakini leo maghufuli anarudia yaleyale. huu si wakati wa kudanganywa tena...
 
Back
Top Bottom