CCM Arusha: Lema amelipotosha bunge kuhusu Arusha

CCM Arusha: Lema amelipotosha bunge kuhusu Arusha

ccm!!!! Arusha!!!!!! Arachuga,A Town!!!!!!!!!!!!!!
 
CCM Arusha Leo wahitimisha ziara ya kutembelea kata zote za Arusha Mjini kukagua ilani ya uchaguzi ambapo pia wamefanya mikutano ya hadhara

Mikutano hiyo iliyoongozwa na MWENYEKITI Wa CCM wilaya DK SOILELI imekuwa namwitikio mkubwa haswa baada ya kupokea wanachama wengi Wa CHADEMA Kama Kata ya UNGA LTD MWENYEKITI na katibu Wa CHADEMA na kurudi CCM

Leo katika kata ya Ngarenaro mwenyekiti Wa vijana Wa CCM wilaya ya Arusha Mjini amemwinya LEMA kuacha kuwaongopea wajumbe Wa bunge LA katiba kuwa msimamo Wa wana Arusha ni serikali mbili na siyo tatu tatu ni za kwake yeye siyo za wanaarusha

"Yeyote atakaye dhubutu kuichezea amani yetu watanzania Uvccm tutamshughulikia kikamilifu"

Alimalizia kwa kuwaomba wana Arusha kuikataa CHADEMA maana wameharibu Mjini na kuwafanya watalii wasije Arusha uchumi kuporomoka kisa "maandamano na Mabomu ya CHADEMA"

Mkataeni lema na chadema yake alimalizia mwenyekit huyo

Lema atawanyima usingizi kila siku na bado, ypo wap Batilda?
 
CCM Kwenda rural. Town mtapasuka midomo kwa miayo!
 
...

.....Arusha ya zizima Hotuba ya G LEMA yatikisa jiji la Arusha !!!


Hapa chini UKAWA inachanja mbuga huko IRINGA...

attachment.php


attachment.php

attachment.php

Kujaza mnajaza sana watu, hebu tukumbushie Kalenga mlikuwa mnajaza sana matokeo yalikuwaje?
 
wana Arusha sie serikali 3 ndo msimamo wetu,anayesema 2 in maoni yakwake na familia yake
 
CCM Arusha Leo wahitimisha ziara ya kutembelea kata zote za Arusha Mjini kukagua ilani ya uchaguzi ambapo pia wamefanya mikutano ya hadhara

Mikutano hiyo iliyoongozwa na MWENYEKITI Wa CCM wilaya DK SOILELI imekuwa namwitikio mkubwa haswa baada ya kupokea wanachama wengi Wa CHADEMA Kama Kata ya UNGA LTD MWENYEKITI na katibu Wa CHADEMA na kurudi CCM

Leo katika kata ya Ngarenaro mwenyekiti Wa vijana Wa CCM wilaya ya Arusha Mjini amemwinya LEMA kuacha kuwaongopea wajumbe Wa bunge LA katiba kuwa msimamo Wa wana Arusha ni serikali mbili na siyo tatu tatu ni za kwake yeye siyo za wanaarusha

Yeyote atakaye dhubutu kuichezea amani yetu watanzania Uvccm tutamshughulikia kikamilifu

Alimalizia kwa kuwaomba wana Arusha kuikataa CHADEMA maana wameharibu Mjini na kuwafanya watalii wasije Arusha uchumi kuporomoka kisa maandamano na mabomu ya CHADEMA

Mkataeni lema na chadema yake alimalizia mwenyekit huyo

Hii mikitano ya ccm Arusha haina Picha ??? Ngoja Leo UKawa tuwaonyeshe
 
Wana ARUSHA tumeshaikataa CHADEMA na mambo yake yote! Huyu LEMA tunasubiria uchaguzi tu ili tumrudishe kwao Machame.

Huna sifa ya kuwa mtu wa Arusha wewe, labda Arusha MISALANI!
 
Back
Top Bottom