Members wa JF wenye ndugu na Marafiki wanaosoma CBE Dodoma... Wataadharisheni wanachuo wasomao hapo kuwa FFU wapo tayari in FULL GEAR wakijiaandaa ku-attack... nawasilisha...
ffu tumechoka nao mana wanakera ,wanafunzi wa udom inaonekana kama hawapendi shule,yani wana fact za ajabu eti hawafanyi mitihani kisa imetungiwa dar,mmmmh!!makubwa
ffu tumechoka nao mana wanakera ,wanafunzi wa udom inaonekana kama hawapendi shule,yani wana fact za ajabu eti hawafanyi mitihani kisa imetungiwa dar,mmmmh!!makubwa
ffu tumechoka nao mana wanakera ,wanafunzi wa udom inaonekana kama hawapendi shule,yani wana fact za ajabu eti hawafanyi mitihani kisa imetungiwa dar,mmmmh!!makubwa[/QUOT