Steven Sambali
JF-Expert Member
- Jul 31, 2008
- 364
- 184
Kama una bidhaa hii (Cashew Nutshell Liquid) basi naomba uniandike kwenye email yangu hapo chini.
Nipe bei yako na Specification ya hiyo liquid kwani kuna jamaa kasema anaweza kuitafutia soko la uhakika.
Unaweza kupiga ila ni kupoteza fedha.
Simu: +48503535735
Email: Ssambali@hotmail.com
Nipe bei yako na Specification ya hiyo liquid kwani kuna jamaa kasema anaweza kuitafutia soko la uhakika.
Unaweza kupiga ila ni kupoteza fedha.
Simu: +48503535735
Email: Ssambali@hotmail.com