campaign ya tohara ni jangaga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

campaign ya tohara ni jangaga

Discussion in 'JF Doctor' started by Gulwa, Jul 21, 2012.

  1. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 2,360
    Likes Received: 1,530
    Trophy Points: 280
    Nimeona wanaharakati wakihimiza watu kutahiriwa ili kujikinga na maambukizi ya ukimwi. Wengi wanaminishwa kuwa tohara ni kama chanjo, matokeo yake wengi hasa vijijini watafanya ngono zembe kwa.kasi mpya. Balaa
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,954
    Likes Received: 1,659
    Trophy Points: 280
    ...mh!
     
Loading...