Call of Duty Mw3 heelp!!

Call of Duty Mw3 heelp!!

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Posts
2,553
Reaction score
1,293
Habari zenu nduguzanguni...!!
mi naomba nisaidiwe kitu kimoja tu kwenye hili game (ni PC version)..kila nikicheza ninapo quit na kusave then baadae tena nikija kuwasha tena nakuta resume haikubali mpaka nianze upya...(kwenye campaing mode) na hata zile status zangu za mwisho (game complition % na time spent) zinaonekana kabisa ila nikienda kwenye select mission hamna kitu wala kwenye resume haikubali(ile button ya resume inakuwa ipo disabled kama imefifia hivi you cant click on it)...tatizo ni nini kwa anayeweza nisaidia..
 
Nahisi kuna feature imemiss kwenye hlo game lako ,mimi nimelicheza mwanzo mwisho na wala hata halijanisumbua. Kama nima vipi nitafute nikupe full game,
 
dah yani ntashukuru sana..upo wapi sasa?
 
mi mwenyewe nilicheza mwanzo mwisho bila tatizo lolote. COD yako ni hacked ni group gani? (kwenye nfo utakuta imeandikwa ipo hacked na group gani). mimi hutumia games za SKIDROW unless wasiwe na game nayotafuta, unakuta crackers wengine wamefanya kazi nusu nusu na game inasumbua. kama upo dar nitakuwa more than willing kushare copy yangu na wewe. regards, leh
 
Last edited by a moderator:
mi mwenyewe nilicheza mwanzo mwisho bila tatizo lolote. COD yako ni hacked ni group gani? (kwenye nfo utakuta imeandikwa ipo hacked na group gani). mimi hutumia games za SKIDROW unless wasiwe na game nayotafuta, unakuta crackers wengine wamefanya kazi nusu nusu na game inasumbua. kama upo dar nitakuwa more than willing kushare copy yangu na wewe. regards, leh
nimetumia ya BLACKBOX..afu mara nyingi sana hata mimi huwa natumia game za skidrow..sasa hii nahisi haijakamilika maana nlikuwa napitiapitia net humu kufuatilia isitoshe hata size yake ni ndogo (5GB before install and about 12GB after install) wakati ya skidrow ni kama 13GB before install pia hii ya blackbox haina MP kama ya skidrow..dah itabidi nifanye mpango nikutafute nikija dar maana saiz niko kusini huku..
 
nimetumia ya BLACKBOX..afu mara nyingi sana hata mimi huwa natumia game za skidrow..sasa hii nahisi haijakamilika maana nlikuwa napitiapitia net humu kufuatilia isitoshe hata size yake ni ndogo (5GB before install and about 12GB after install) wakati ya skidrow ni kama 13GB before install pia hii ya blackbox haina MP kama ya skidrow..dah itabidi nifanye mpango nikutafute nikija dar maana saiz niko kusini huku..
I have a Blackbox realease and I don't have a similar problem....labda jaribu kudownload SKIDROW au REALODED Realeases...
 
I have a Blackbox realease and I don't have a similar problem....labda jaribu kudownload SKIDROW au REALODED Realeases...
saiz yake ni ngapi uliyonayo (before install) maana hii yangu ni 5gb wakati nyingi ninazoziona ni kiuanzia 13gb..embu nihakikishie kama zinafanana nitafute tatizo ni nini kwa undani zaidi!!
 
dude hii data zako si nzuri kuna file itakuwa imecorrapt or in viruses jaribu kudownload upya through kickass or piratebay.
 
saiz yake ni ngapi uliyonayo (before install) maana hii yangu ni 5gb wakati nyingi ninazoziona ni kiuanzia 13gb..embu nihakikishie kama zinafanana nitafute tatizo ni nini kwa undani zaidi!!
Kweli mkuu ulivyosema hlo game lina size ya gb 13 likiwa chini ya hapo ujue kuna vi2 vinamis
 
hamna tatizo yeyote mi nina file ya 13gb na nimemaliza game vizuri bila matatizo you have to know how to install the game properly step by step,tulia vizuri na fuata step one by one bye the way nipe detail za pc yako
 
saiz yake ni ngapi uliyonayo (before install) maana hii yangu ni 5gb wakati nyingi ninazoziona ni kiuanzia 13gb..embu nihakikishie kama zinafanana nitafute tatizo ni nini kwa undani zaidi!!

Kitu kinachofanya liwe 13GB ni pamoja na Multiplayer which is useless to us anyway....yah la kwangu pia ni 5 gigs na lilichkua kama masaa 2 kuinstall. Maybe process ilikua interupted setup ilipokua ina unpack files.
 
Mimi mbona la kwangu haliitaji installation unafungua unacheza tu thats ol,limekuja na gb 13 complete.
Pia napenda ku2mia uzi huu wana jf kuulizia game la assasin creed brotherhood tafadhali im dying 4 it,kama mwenye nalo 2saidiane tafadhali(pc version)_#sharing is caring#
 
Mimi mbona la kwangu haliitaji installation unafungua unacheza tu thats ol,limekuja na gb 13 complete.
Pia napenda ku2mia uzi huu wana jf kuulizia game la assasin creed brotherhood tafadhali im dying 4 it,kama mwenye nalo 2saidiane tafadhali(pc version)_#sharing is caring#
Kama upon dar PM leh anaweza akawa nalo
 
dah wakuu nashukuruni sana kwa misaada yenu..nimefanikiwa kusolve tatizo kwa ku delete save na autosave game data zote na kuanza ku play..tangu hapo sijaona hilo tatizo tena ...na resume vizuri tu anytime...thanks so much!!
 
Kitu kinachofanya liwe 13GB ni pamoja na Multiplayer which is useless to us anyway....yah la kwangu pia ni 5 gigs na lilichkua kama masaa 2 kuinstall. Maybe process ilikua interupted setup ilipokua ina unpack files.
yeah na mimi ilichukua kama masaa 2 hivi na mpaka ile cmd ilipomaliza kabisa ...ila nisha solve mkuu...shukrani kwa msaada wako!!!
 
dude hii data zako si nzuri kuna file itakuwa imecorrapt or in viruses jaribu kudownload upya through kickass or piratebay.
nilidownload from kickass..its working now..thanks.
Kweli mkuu ulivyosema hlo game lina size ya gb 13 likiwa chini ya hapo ujue kuna vi2 vinamis
liko poa now..thanks.

hamna tatizo yeyote mi nina file ya 13gb na nimemaliza game vizuri bila matatizo you have to know how to install the game properly step by step,tulia vizuri na fuata step one by one bye the way nipe detail za pc yako
thnaks for your help..linafanya kazi now..pc yangu ni tosh, 64bit, intel core duo processor @2.20ghz, 4gb ram, 320gb hdd & win 8 os.

Mimi mbona la kwangu haliitaji installation unafungua unacheza tu thats ol,limekuja na gb 13 complete.
Pia napenda ku2mia uzi huu wana jf kuulizia game la assasin creed brotherhood tafadhali im dying 4 it,kama mwenye nalo 2saidiane tafadhali(pc version)_#sharing is caring#
poa mkuu..mi nnalo assasin creed 3 tu for now..wish could help kama ningekuwa nayo...
 
nilidownload from kickass..its working now..thanks.

liko poa now..thanks.


thnaks for your help..linafanya kazi now..pc yangu ni tosh, 64bit, intel core duo processor @2.20ghz, 4gb ram, 320gb hdd & win 8 os.


poa mkuu..mi nnalo assasin creed 3 tu for now..wish could help kama ningekuwa nayo...
Poa mkuu usijali I hope nitapata m2 ambaye analo hlo game na atanisaidia humuhmu jf
 
Back
Top Bottom