'Call Of Duty 3, Modern Warfare' Nakupa bure hii Game, Nitafute

'Call Of Duty 3, Modern Warfare' Nakupa bure hii Game, Nitafute

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Posts
24,141
Reaction score
42,890
Habari zenu Wakuu!!!
Mwezi huu natoa Call Of Duty 3 Modern Warfare, ina 13GB. Kiukweli sina maneno mengi ya kuielezea hii Game ila ingia 'Google' na Search 'Call of Duty 3 Modern Warfare kisha uone picha zake, mimi hapa nitaweka baadhi tuu ili watu wasioijua walau wapate mwanga.
Kama uko busy sana na kusoma na unajijua bado hujaanza kucheza Game kali na nzuri nzuri kama hizi basi ni vema ukamaliza kusoma au kujiandaa na mitihani kisha ndo ukaanza kucheza Game kama hizi ila kwa wale ambao washacheza Game za PS basi Game kama hizi wanaweza ziona za kawaida.
Unaweza nifate PM na nikakupa namba zangu, ukishanipigia na kunielekeza ukiona ni kimya sijakutafuta basi usione shida kunikumbusha maana nina majukumu mengi sana ambayo yananifanya nisahau mambo ya hapa na pale karibuni sana Wakuu!!! 1436812088005.jpg1436812054599.jpg1436812036352.jpg
NAPATIKANA MBAGALA WAKUU!!!
 
Ok mkuu hili game limetulia sana nitakutafuta mkuu. .....
 
Hapa ndo kazi inaanza, unaambiwa uende ukatege bomu ktk nyambizi(submarine) ya kirusi. Ukishatega unaambiwa ukae mbele kidogo na hiyo nyambizi, kumbuka wakati unaelekea ktk kutega bomu huwa kuna yale mabomu ya baharini yanategwa kwahiyo ukiligusa tuu umekufa. Ukishatega bomu kwenye nyambizi na hilo bomu litaripuka na kisha mtapanda juu ya nyambizi na mtaingia ndani ya nyambizi na huko ndani ni full kutwangana risasi na Warusi 1436812181590.jpg
Hapo na ni baada ya kufanya tukio la kutisha na mnatoka nje ili kukimbia eneo la tukio ukiwa na wenzako na wewe ndo unakuwa dereva wa hiko kiboti, kinakimbia balaaaa. Wakati unakimbia unakutana na dhoruba za hapa na pale, mara kuna mabomu mnatumiwa, mara kuna risasi mnarushiwa ila ninyi mnakaza mwendo tuu kisha mnaelekea mpka pale Helikopta ilipopaki ikiwasubiri.1436812347096.jpg1436812382128.jpg
Mkiwa ndani ya Helkopta na ukiangalia bandari ya Jeshi mlipofanya tukio.1436812770204.jpg
 
Habari zenu Wakuu!!!
Mwezi huu natoa Call Of Duty 3 Modern Warfare, ina 13GB. Kiukweli sina maneno mengi ya kuielezea hii Game ila ingia 'Google' na Search 'Call of Duty 3 Modern Warfare kisha uone picha zake, mimi hapa nitaweka baadhi tuu ili watu wasioijua walau wapate mwanga.
Kama uko busy sana na kusoma na unajijua bado hujaanza kucheza Game kali na nzuri nzuri kama hizi basi ni vema ukamaliza kusoma au kujiandaa na mitihani kisha ndo ukaanza kucheza Game kama hizi ila kwa wale ambao washacheza Game za PS basi Game kama hizi wanaweza ziona za kawaida.
Unaweza nifate PM na nikakupa namba zangu, ukishanipigia na kunielekeza ukiona ni kimya sijakutafuta basi usione shida kunikumbusha maana nina majukumu mengi sana ambayo yananifanya nisahau mambo ya hapa na pale karibuni sana Wakuu!!!View attachment 267832View attachment 267831View attachment 267830
NAPATIKANA MBAGALA WAKUU!!!

bonge ya game hii,,graphic zake kali kinomaa,,kipind niko chuo nlikua naicheza mpk saa 9 za ucku,,na nilimaliza mission zotee

mission ya mwisho unamnyonga yule gaidi wa kirussia,,haha
 
af ukiwa umevaa headfones ndo unaenjoy kinoma mana unakua unapokea maelekezo toka kwa makamanda wenzio jins ya ku acomplish mission,,na ucpofata maelekezo utoboi
 
bonge ya game hii,,graphic zake kali kinomaa,,kipind niko chuo nlikua naicheza mpk saa 9 za ucku,,na nilimaliza mission zotee

mission ya mwisho unamnyonga yule gaidi wa kirussia,,haha

Ahahahahahaha mkuu acha kabisa, mambo ya Captain Price hayo harafu yule Yuri anakufa.
Baada ya kumnyonga, Captain Price anajivuta pembeni na kuwasha sigara, hatari sana hii Game Kakaa!!!
 
mimi niko mbioni kuimaliza adavanced wardfare kwa hivi sasa hiyi ww3 nishaimaliza toka mwaka juzi
 
Habari zenu Wakuu!!!
Mwezi huu natoa Call Of Duty 3 Modern Warfare, ina 13GB. Kiukweli sina maneno mengi ya kuielezea hii Game ila ingia 'Google' na Search 'Call of Duty 3 Modern Warfare kisha uone picha zake, mimi hapa nitaweka baadhi tuu ili watu wasioijua walau wapate mwanga.
Kama uko busy sana na kusoma na unajijua bado hujaanza kucheza Game kali na nzuri nzuri kama hizi basi ni vema ukamaliza kusoma au kujiandaa na mitihani kisha ndo ukaanza kucheza Game kama hizi ila kwa wale ambao washacheza Game za PS basi Game kama hizi wanaweza ziona za kawaida.
Unaweza nifate PM na nikakupa namba zangu, ukishanipigia na kunielekeza ukiona ni kimya sijakutafuta basi usione shida kunikumbusha maana nina majukumu mengi sana ambayo yananifanya nisahau mambo ya hapa na pale karibuni sana Wakuu!!!View attachment 267832View attachment 267831View attachment 267830
NAPATIKANA MBAGALA WAKUU!!!

Me nataka ya ps3 kama ipo.
 
Mkuu hii game nzuri sana nimeicheza PS3 100% completed mission pamoja na solo screen iko pouwaaa sana madevelopers wa hii game nawapa respect..Soap,Captain Price,Makarov,Frost,Truck..maxresdefault.jpg
 
Napatikana Mbagala.

Mkuu mbagala sehemu gani? Mi niko chamazi. Pia ni game zipi nitazipata toka kwako ukiondoa call of duty?
1: je unayo IGI 3
2: je unayo beach head
Nijibu mkuu nije kuzichukua fasta
 
Mkuu hii game nzuri sana nimeicheza PS3 100% completed mission pamoja na solo screen iko pouwaaa sana madevelopers wa hii game nawapa respect..Soap,Captain Price,Makarov,Frost,Truck..View attachment 268002

Mnyama Soap anakua kufa, daaaaaaaaaah!!!! Mzee Captain Price namkubali sana. Ninachoipendea hii Game ni Technology ya kivita iliyopo majeshi ya Uk Na US, jamaa wako mbali sana.
 
Mkuu mbagala sehemu gani? Mi niko chamazi. Pia ni game zipi nitazipata toka kwako ukiondoa call of duty?
1: je unayo IGI 3
2: je unayo beach head
Nijibu mkuu nije kuzichukua fasta

Fifa 14, IGI nishafutaga. Call of Duty 4 & 5. Call of Duty 6 pia. Napenda sana Magame ya Call of Duty.
 
Back
Top Bottom