C c m yapokea wanachama wapya 450 kutoka chama cha tasaf 3

C c m yapokea wanachama wapya 450 kutoka chama cha tasaf 3

NYEREGENDA

Senior Member
Joined
Nov 21, 2014
Posts
174
Reaction score
30
Katika kuonyesha wapiga kura hawajitambui ni kina nani wanachama 45o wa tasaf 3 wamejiunga na c c m leo na kusema hawampigii kura tena tasaf 3 mpaka kieleweke
 
Katika kuonyesha wapiga kura hawajitambui ni kina nani wanachama 45o wa tasaf 3 wamejiunga na c c m leo na kusema hawampigii kura tena tasaf 3 mpaka kieleweke

Naapa kuwa sijaelewa kabisa kuanzia 45o, tasaf 3 na c c m
Je 45o ni 450? tasaf 3 ni tarafa 3? Na c c m ni ccm?
 
tasaf ndio chama gani? umeipata wapi hii habari?
 
Back
Top Bottom