Bustani ya Magomeni yauzwa


J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
957
Likes
12
Points
0
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
957 12 0
Kufuatia mgogoro wa umiliki wa eneo la bustan ya magomeni kati ya Chama cha Mapinduz(CCM) na Manispaa ya Kinondoni. Diwani wa kata ya magomeni ametangaza rasmi kupitia ITV kuwa eneo hilo ni mali ya chama chake na ni ruksa kwa wafanyabiashara kufanya biashara zao huku ikijulikana wazi kuwa eneo ni mali ya Manispaa ya Kinondoni.
 
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
957
Likes
12
Points
0
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
957 12 0
Eneo hilo ambalo katibu na mkiti wa CCM-tawi la Magomeni wameuza sehemu ya ardhi kwa mfanyabiashara wa vileo ambaye anamiliki eneo hilo kwa mwamvuli wa chama cha mapinduzi huku ofisi ya manispaa ya kinondon na mkuu wa wilaya ikiwa ni mita 50 tu kutoka eneo hilo.
HAKIKA WATZ TUMEUZWA.
 
K

Kizotaka

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
567
Likes
0
Points
0
K

Kizotaka

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
567 0 0
Oysterbay police,naskia litajengwa bonge la shopping mall.
 
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
931
Likes
16
Points
35
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
931 16 35
kidogo kidogo hadi nchi yote iishe, bado kupewa chetu tu.
 
chabuso

chabuso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,264
Likes
3,209
Points
280
chabuso

chabuso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,264 3,209 280
Hehehehe daresalam ni mji pekee afrika au duniani ambao hauna bustani za kupumzikia kwa wakaazi wake bado mnaendelea kuuza sehemu za wazi,haya ni moja katika maajabu ya watanzania ;)
 
believer

believer

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
592
Likes
9
Points
35
believer

believer

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
592 9 35
Jangwan?stendi ya ubungo?uza uza tu,mikoani uko uza tu,sisi si tunaangalia vizazi vyetu na watoto wetu tu,sijui ni wap wajukuu na vitukuu vitakwenda.
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,859
Likes
618
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,859 618 280
wauze magogoni jamani,ikulu haitakiwi kukaa eneo la shombo la samaki vile
 
mchumia tumbo

mchumia tumbo

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2012
Messages
1,412
Likes
234
Points
160
mchumia tumbo

mchumia tumbo

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2012
1,412 234 160
Uroho wa viongozi wetu unatupeleka pabaya.
 
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
957
Likes
12
Points
0
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
957 12 0
Maajabu ya Serikali ya Kikwete eti katibu na mkiti wa tawi la magomen wana power over DC na Municipal Director. Kwel hii serikal dhaifu ya rais dhaifu.
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,382
Likes
714
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,382 714 280
Ina maana kavishe wa TBL amechukua jumla jumla
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,799