Business partners anahitajika

Business partners anahitajika

mrs konk

Member
Joined
Nov 17, 2018
Posts
54
Reaction score
97
Habari wakuu,

Poleni na majukumu ya kila siku katika harakati za kutafuta mkate. Mimi ni mmoja kati ya wahanga wengi tuliohangaika kutafuta ajira kwa muda mrefu bila mafanikio.

Baada ya kusota kitaa na kujaribu hiki na kile ili mradi kupunguza ukali wa maisha nimekuja na wazo la biashara la kufungua kiwanda cha kitengeneza bidhaa za viwandani kama sabuni za maji za aina zote, za unga na vipande.

Kwa kufuata taratibu zote zinazotakiwa kulingana na sheria za nchi yetu, lengo likiwa ni kuzifanya bidhaa kufika mbali hadi nje ya nchi. Naamin ni maono yanayowezekana endapo tutatia bidii, subra na kumshirikisha mwenyezi Mungu kwenye kila hatua.

Lengo la kuanzisha uzi huu ni kutafuta partners wengine wawili ambao watakuwa tayari, tuweze kushirikiana na kutekeleza mradi huu hasa waliopo jijini Mbeya. Naamin JF kuna watu wa kila aina kama nitapata waliopitia changamoto kama yangu naamin watakuwa na uchungu wa maisha na tutafika mbali zaidi.
 
Tafuta hata hapo mtaani huwezi kosa wadau

Kwani upo Mbeya sehemu gan nikuunganishe na vijana hapo
 
Tafuta hata hapo mtaani huwezi kosa wadau

Kwani upo Mbeya sehemu gan nikuunganishe na vijana hapo
Nipo Uyole Boss, ishu ni kwamba sijakaa mtaan na kuzoeana na watu kihivyo... Nilikuwa nakaa kotaz za Taasis ambazo nimehama baada ya mradi kuisha mwezi wa nane..
 
Unapotafuta mshiriki/washiriki katika biashara yauzalishaji nakuuza inakupasa uwe tayari umefanya utafiti na kufahamu nini nanini kinahitajika. Nauseme unataka mshiriki/washirika wasimame katika engo ipi nawewe upo katika engo ipi?

Mfano yawezekana unanguvu/mtaji kidogo tofauti na uhitaji wa huo mradi au nguvu unayo ila unahitaji mtaalamu katika huo mradi. Au wewe ni mtaalamu ila unahitaji mshiriki wakutupia mzigo/fedha.

Kwa hiyo maelezo yako hayajitoshelezi kwa upande wangu ila sijajua kwa wengine

Asanteni
 
Unapotafuta mshiriki/washiriki katika biashara yauzalishaji nakuuza inakupasa uwe tayari umefanya utafiti na kufahamu nini nanini kinahitajika. Nauseme unataka mshiriki/washirika wasimame katika engo ipi nawewe upo katika engo ipi?

Mfano yawezekana unanguvu/mtaji kidogo tofauti na uhitaji wa huo mradi au nguvu unayo ila unahitaji mtaalamu katika huo mradi. Au wewe ni mtaalamu ila unahitaji mshiriki wakutupia mzigo/fedha.

Kwa hiyo maelezo yako hayajitoshelezi kwa upande wangu ila sijajua kwa wengine

Asanteni
Nashukuru sana kwa ushauri mkuu, nahitaji washirika ambao tutashirikiana katika hatua zote, na kwa mwanzoni ili tuweze kukuza biashara zetu na kiwanda kwa ujumla tutashirikiana katika hatua zote kuanzia mtaji, uzalishaji na mauzo. Naamin kama nitapata graduates wenzangu ambao tumeshahangaika na vyeti na tumechoka, tutafika mbali zaidi...
 
Back
Top Bottom