Bus gani linalotembea mwendo wa wastani kutoka Dar kwenda Kigoma?


B

bestmale

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
2,258
Likes
1,225
Points
280
B

bestmale

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
2,258 1,225 280
Habari zenu wakuu,
Nataka bus linalotembea kama kinyonga from Dar to Kigoma. Msaada wenu plz.

Nashukuru
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,755
Likes
2,486
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,755 2,486 280
Hakuna! watafika lini?
 
1974hrs

1974hrs

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
734
Likes
490
Points
80
1974hrs

1974hrs

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
734 490 80
Yutong au higer
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Hamna......panda tu treni kama bado IPO!
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,496
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,496 2,423 280
Kweli zama zimebadilika siku hizi watu wa Kigoma mnapanda mabasi badala ya treni!
 
kama kawaida

kama kawaida

Senior Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
125
Likes
75
Points
45
kama kawaida

kama kawaida

Senior Member
Joined Jul 20, 2015
125 75 45
Sa linalotembea kama kinyonga si mtatumia wiki nzima kufika Kigoma,acha uoga panda Saratoga au Adventure.
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,255
Likes
15,370
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,255 15,370 280
Panda gari za magazeti babu! Acha uwoga kifo kinaweza kuja ukiwa usingizini
 
Ramea

Ramea

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
1,359
Likes
1,359
Points
280
Ramea

Ramea

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
1,359 1,359 280
City boy zikimaliza adhabu zitatembea taratibu. Subiri zifunguliwe Mkuu.
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Adventure na Saratoga
 
C

chini ya muti

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
247
Likes
134
Points
60
C

chini ya muti

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
247 134 60
panda saratoga lakini uhakikishe unapiga mzinga wa gongo au nyagi maana hiyo speed kama fast jet tu....kigoma moja hiyoooo.....
 
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Messages
3,783
Likes
3,288
Points
280
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2014
3,783 3,288 280
Mbona sijaona bus lenye kukimbia kupita kiac yanayoenda Kgm.
 
Mkwala

Mkwala

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2014
Messages
737
Likes
580
Points
180
Age
29
Mkwala

Mkwala

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2014
737 580 180
Panda BUS za kidia..kiazi kitamu..mvullah Ukiondoka DAR 12:00ASUBUHI KESHO YAKE 12:00JIONI UPO KIGOMA.
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,633
Likes
480
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,633 480 180
OTA high class. Hawana mashindano
 
G

GEITA FARM

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2015
Messages
338
Likes
168
Points
60
G

GEITA FARM

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2015
338 168 60
Mkuu Kama Hautaki Kupanda Mabasi Yanayokimbia Sana ... Ni Kheri Upande Ndege Tu ... Ndio Inamwendo Kama Kobe ...
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,538
Likes
14,898
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,538 14,898 280
Panda treni bus nikutafutiana lawama tu
 
mnankawe

mnankawe

Senior Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
175
Likes
90
Points
45
mnankawe

mnankawe

Senior Member
Joined Jul 28, 2015
175 90 45
Habari zenu wakuu,
Nataka bus linalotembea kama kinyonga from Dar to Kigoma. Msaada wenu plz.

Nashukuru
Umbali DAR-KGM via itigi tabora ni km.1258 Kwa mwendo unaufikiria wewe yaani 50km/hr itakuchukua masaa 25.16 kufika bila kusimama mahala popote.

Tufanye safari nzima utumie Masaa 3 unasimama watu wale chakula njiani na wachume dawa ,itakuchukua masaa 28!! Ukiondoka dar SAA 12.00asbh utafika kesho yake kigoma SAA 4 asbh kesho yake kwa Assumption kwamba Bus halitalala popote ni mwendo mdundo usiku kucha.

Magari haya yakitembea mwendo unaodhaniwa ni salama,itakuchua muda mwingi sana .bora upande ndege
 

Forum statistics

Threads 1,239,059
Members 476,371
Posts 29,340,902