Pdidy
Platinum Member
- Nov 22, 2007
- 61,918
- 38,244
Hii ni style mpya nawapa ya matangazo ya kifo incase ukiondokewa na ndugu yako kama ameishia la saba unaandika burian mr/mrs /miss sososos(certificate prmary school,mbagala))
KUNA MTU AMETANGAZA TANGAZO LA KIFO NIMELIFURAHIA AKAWEKA NA ELIMU YA MHUSIKA KWA MBELE NA SEHEMU ALIOIPATIA
SASA KAMA NA UMEIPENDA NI VYEMA UKIONA UKO KARIBU KUONDOKA DUNIANI UKAOMBA NDUGU ZAKO WAKUWEKEE STYLE HIYO
EG
MR XXX/YYYY,BA ,UK
MRS PPPP/WWW,CERTIFICATE PRIMARY,MBAGALA-CHAMANZI
MISS HHHH/YYYY,DIPLOMA,AKIBA-CBE
INAPENDEZA KIDOGO TUNAKUWA TUNAENZI ELIMU YA MFIWA JAMANI MAANA WENGI WAKIFA NA ELIMU ZAO ZINAENDA CHINI SO MKIANDIKA HIVI KIDOGO KUNAKUWA NA KAKUKUMBU KUMBU DAH JAMAA NDIE ALIKUWA NA KA DEGREE FAMILIA NZIMA,,AMA PHD UKO MZIMA INAPENDEZA KIDGO...
SIO MBAYA UKAJIWEKEA MAZINGIRA HAYA HATAKWENYE ILE MISALABA ,,WANAPOANDIKA JINA WANAANDIKA NA ELIMU ULIOFIKIA,MBA,PHD,BA NA SEHEMU ULIKOIPATA AIJALISHI CHAMANZI,AMA KIBAHA KULE OUT
KUNA MTU AMETANGAZA TANGAZO LA KIFO NIMELIFURAHIA AKAWEKA NA ELIMU YA MHUSIKA KWA MBELE NA SEHEMU ALIOIPATIA
SASA KAMA NA UMEIPENDA NI VYEMA UKIONA UKO KARIBU KUONDOKA DUNIANI UKAOMBA NDUGU ZAKO WAKUWEKEE STYLE HIYO
EG
MR XXX/YYYY,BA ,UK
MRS PPPP/WWW,CERTIFICATE PRIMARY,MBAGALA-CHAMANZI
MISS HHHH/YYYY,DIPLOMA,AKIBA-CBE
INAPENDEZA KIDOGO TUNAKUWA TUNAENZI ELIMU YA MFIWA JAMANI MAANA WENGI WAKIFA NA ELIMU ZAO ZINAENDA CHINI SO MKIANDIKA HIVI KIDOGO KUNAKUWA NA KAKUKUMBU KUMBU DAH JAMAA NDIE ALIKUWA NA KA DEGREE FAMILIA NZIMA,,AMA PHD UKO MZIMA INAPENDEZA KIDGO...
SIO MBAYA UKAJIWEKEA MAZINGIRA HAYA HATAKWENYE ILE MISALABA ,,WANAPOANDIKA JINA WANAANDIKA NA ELIMU ULIOFIKIA,MBA,PHD,BA NA SEHEMU ULIKOIPATA AIJALISHI CHAMANZI,AMA KIBAHA KULE OUT