Burian mrs xxxx*(ba frm uk) khe!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Burian mrs xxxx*(ba frm uk) khe!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Feb 4, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,842
    Likes Received: 2,403
    Trophy Points: 280
    Hii ni style mpya nawapa ya matangazo ya kifo incase ukiondokewa na ndugu yako kama ameishia la saba unaandika burian mr/mrs /miss sososos(certificate prmary school,mbagala))

    KUNA MTU AMETANGAZA TANGAZO LA KIFO NIMELIFURAHIA AKAWEKA NA ELIMU YA MHUSIKA KWA MBELE NA SEHEMU ALIOIPATIA
    SASA KAMA NA UMEIPENDA NI VYEMA UKIONA UKO KARIBU KUONDOKA DUNIANI UKAOMBA NDUGU ZAKO WAKUWEKEE STYLE HIYO

    EG
    MR XXX/YYYY,BA ,UK
    MRS PPPP/WWW,CERTIFICATE PRIMARY,MBAGALA-CHAMANZI
    MISS HHHH/YYYY,DIPLOMA,AKIBA-CBE

    INAPENDEZA KIDOGO TUNAKUWA TUNAENZI ELIMU YA MFIWA JAMANI MAANA WENGI WAKIFA NA ELIMU ZAO ZINAENDA CHINI SO MKIANDIKA HIVI KIDOGO KUNAKUWA NA KAKUKUMBU KUMBU DAH JAMAA NDIE ALIKUWA NA KA DEGREE FAMILIA NZIMA,,AMA PHD UKO MZIMA INAPENDEZA KIDGO...

    SIO MBAYA UKAJIWEKEA MAZINGIRA HAYA HATAKWENYE ILE MISALABA ,,WANAPOANDIKA JINA WANAANDIKA NA ELIMU ULIOFIKIA,MBA,PHD,BA NA SEHEMU ULIKOIPATA AIJALISHI CHAMANZI,AMA KIBAHA KULE OUT
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 10,543
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    mmh!!bado sijakuelewa mkuu.unaweza kurudia tena.:confused3:
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Lengo Lako zuri lakini mbona hauleweki, kama vp andika hata kwa Lugha ya malkia.
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hata mie nimeiona hiyo nikabaki khee! lakini inaonekana kwakuwa amefariki akiwa bado mdogo sana na wazazi wali-invest kwenye elimu yake, basi angalau waiweke hiyo title kwenye kumbukumbu ya msiba wake.
     
  5. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    nilijua mimi ndio sijaelewa!kumbe tupo wengi.huyu jamaa hajui kueleze jambo kwa umakini
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,842
    Likes Received: 2,403
    Trophy Points: 280
    kimakua sijui muulize deodat hapo chini bana
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Haya Bwana asante.
     
  8. L

    LISAH Senior Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lengo?
     
  9. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 10,543
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    pamoja na ku-edit na kuweka font kubwa bado hueleweki mkuu:eyebrows:
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,842
    Likes Received: 2,403
    Trophy Points: 280
    Pole sana huyu ndie didy kama umezamia jf
    usipate shida utaelewa pole pole
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,103
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    didy thread bana...yaani huwa analeta thread kama anakimbia vile....full raha
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,842
    Likes Received: 2,403
    Trophy Points: 280
    furaha sio q-bar pekee jamani hata jf lazima ufurahie
    haya nikobreakpoint ukinona 2 zako non alcoholic
     
  13. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mr,president Jk.mwenyekiti wa ccm,amiri jeshi ,mkuu wa chuo,kanali,handsome,mtu wa pamba,vasco dagama,hon Dr,Dr,Dr,Dr,Mlezi wa ccm mkoa wa mwanza,baba rz1.
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wabongo tuna mikwara mbuzi.....
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    kupamba historia ya marehemu

    umenikumbusha, kuna dada mmoja alikuwa anasema, niacheni nisome niipambe historia ya marehemu.

     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    he he he
    vyeo kurasa 3

     
  17. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ya Diddy kali...
     
  18. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,618
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mkuu kweli kukusoma huwa napata wakati mgumu sana....
     
Loading...