ELIASANTE
JF-Expert Member
- Jun 6, 2014
- 330
- 67
Kwa yeyote anayehitaji bunsen burner zenye stop kocke,zinapatikana sasa hapa dar es salaam kwa bei ya tsh.39500,kila moja.
Na gas tap za njia mbili,zenye st9p kocke zinaizwa 45000,kwa moja,na bunsen burner zisizo na stop kocke zinauzwa 25000,20000,na 15000.
Karibuni sana,kwa mawasiliano zaidi piga simu.......
0784413039.
Pia bidhaa nyingine za gas,friji,ac,inverter,incubator, zinapatikana.
Karibuni sana mge.
Na gas tap za njia mbili,zenye st9p kocke zinaizwa 45000,kwa moja,na bunsen burner zisizo na stop kocke zinauzwa 25000,20000,na 15000.
Karibuni sana,kwa mawasiliano zaidi piga simu.......
0784413039.
Pia bidhaa nyingine za gas,friji,ac,inverter,incubator, zinapatikana.
Karibuni sana mge.