Bunge TV ni sababu za kiufundi au hujuma?

Bunge TV ni sababu za kiufundi au hujuma?

MKEHA

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Posts
716
Reaction score
1,144
Kumekuwa na tatizo kwenye kurusha matangazo kutoka Bunge TV kila wapinzani wanapowasilisha hoja.
Ilianzia kwenye kutoa mchango wake Halima Mdee,.matangazo yakakatika tukashindwa kuona na kusikia hoja za Mdee, leo tena baada ya waziri wa fedha na mwenyekiti wa kamati ya bajeti kumaliza kusoma maoni yao wakati tukisubiri maoni ya upinzani, matangazo ya Bunge TV yakakata.
Mara nyingine hoja za upinzani zinaijenga serikali hasa wanapojaribu kupindisha mambo, hivyo Bunge TV kama sio sababu za kiufundi tupeni muda wa kuwasikiliza na kuwaona wapinzani pia.
 
Wanalazimisha kupendwa! Walichosahau ni kitu kimoja tu, binadamu na sisi huwa tunachoka kusikiliza kitu cha aina moja tu muda wote.
 
Karne hii bado wanafanya kama karne ya 18. Kinafurahisha na kuchekesha zaidi ni pale ambapo wanasema tuwasikilize wao tu unadhani wametimia 100%
 
Kumekuwa na tatizo kwenye kurusha matangazo kutoka Bunge TV kila wapinzani wanapowasilisha hoja.
Ilianzia kwenye kutoa mchango wake Halima Mdee,.matangazo yakakatika tukashindwa kuona na kusikia hoja za Mdee, leo tena baada ya waziri wa fedha na mwenyekiti wa kamati ya bajeti kumaliza kusoma maoni yao wakati tukisubiri maoni ya upinzani, matangazo ya Bunge TV yakakata.
Mara nyingine hoja za upinzani zinaijenga serikali hasa wanapojaribu kupindisha mambo, hivyo Bunge TV kama sio sababu za kiufundi tupeni muda wa kuwasikiliza na kuwaona wapinzani pia.
Hii ni mara ya tatu nasikia lalamiko hili.Si jambo lenye siha kwa mustakabali mwema wa nchi yetu.Naamini Ndugai na uongozi wake wanaweza kulikemea hilo.Afterall hao wapinzani hawarudi tena bungeni,why worry?
 
Ni kuwapa watu tu wapate cha kusema
Hii ni mara ya tatu nasikia lalamiko hili.Si jambo lenye siha kwa mustakabali mwema wa nchi yetu.Naamini Ndugai na uongozi wake wanaweza kulikemea hilo.Afterall hao wapinzani hawarudi tena bungeni,why worry?
 
Back
Top Bottom