Bunge mix , - na bado


P

pitapitapita

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
P

pitapitapita

Member
Joined Nov 2, 2010
10 0 0
Kwa ushindi huu, natamani vikao vya Bunge vianze kesho!!!! Hili ndilo Bunge la mseto wa ukweli. … Vijana, Wakulima, Wachungaji, Wanawake, Wafanyibiashara, Wazee, Wanaume, Wanamuziki, Wanataaluma, Mafisadi, Waganga, Waadilifu... yaani ni fulu mixi!
1 Ubunge Tanga - Omar Noor Rashid/CCM CCM
2 Ubunge Busanda - Bi. Lawrencia Bukwimba/CCM CCM
3 Ubunge Geita - MacDonald/CCM CCM
4 Ubunge Nyang'wale - Hussein Nassoro/CCM CCM
5 Ubunge Ruangwa - Kassim Majaliwa/CCM CCM
6 Ubunge Lulindi - Jerome Bwanaus/CCM CCM
7 Ubunge Serengeti - Kebwe Stephen Kebwe/CCM CCM
8 Ubunge Mwibara - Alfax Lugora/CCM CCM
9 Ubunge Masasi - Mariam Kasembe/CCM CCM
10 Ubunge Makete - Dk. Binilith Mahende/CCM CCM
11 Ubunge Manyoni - John Chiligati/CCM CCM
12 Ubunge Bunda - Stephen Wassira/CCM CCM
13 Ubunge Morogoro Kusini Mashariki - Lucy Nkya/CCM CCM
14 Ubunge Bukoba Mjini - Khamis Kagasheki/CCM CCM
15 Ubunge Njombe Kaskazini - Deo Sanga/CCM CCM
16 Ubunge Njombe Magharibi - Grayson Lwenge/CCM CCM
17 Ubunge Morogoro Kusini - Innocent Karogoresi /CCM CCM
18 Ubunge Nyang'wale - Hussein Amary/CCM CCM
19 Ubunge Urambo Mashariki - Samwel Sitta/CCM CCM
20 Ubunge Kyela - Harrison Mwakyembe/CCM CCM
21 Ubunge Morogoro Mjini - Aziz Abood/CCM CCM
22 Ubunge Manyoni Mashariki - Lwanji/CCM CCM
23 Ubunge Mkinga - CCM CCM
24 Ubunge Kilosa - Mustapha Mkullo/CCM CCM
25 Ubunge Namtumbo - Vita Kawawa/CCM CCM
26 Ubunge Longido - Michael Lekule Laizer/CCM CCM
27 Ubunge Kibaha - CCM CCM
28 Ubunge Kisarawe - CCM CCM
29 Ubunge Sumbawanga Mjini - CCM CCM
30 Ubunge Moshi Vijijini - Cyril Chami/CCM CCM
31 Ubunge Mtwara Mjini - Murji Hasinen Mohamed/CCM CCM
32 Ubunge Tabora Mjini - Ismal Aden Rage/CCM CCM
33 Ubunge Arumeru Mashariki - Jeremia Sumari/CCM CCM
34 Ubunge Mwanga - Jumanne Maghembe/CCM CCM
35 Ubunge Siha (Kilimanjaro) - Aggrey Mwanri/CCM CCM
36 Ubunge Chato - John Magufuli/CCM CCM
37 Ubunge Songea - Dk. Emmanuel Nchimbi/CCM CCM
38 Ubunge Bukoba Vijijini - Jasson Rweikiza/CCM CCM
39 Ubunge Mvomero - Amos Makalla/CCM CCM
40 Ubunge Kigoma Mjini - Peter Serukamba/CCM CCM
41 Ubunge Tarime - Nyambari Nyangweni/CCM CCM
42 Ubunge Babati Mjini - Chambiri Werema/CCM CCM
43 Ubunge Singida Mjini - Mohamed Dewji/CCM CCM
44 Ubunge Peramiho - Jenista Mhagama/CCM CCM
45 Ubunge Mpwapwa - George Tau/CCM CCM
46 Ubunge Mbarali - Dickson Kiruvi/CCM CCM
47 Ubunge Korogwe - Yusuf Nassir/CCM CCM
48 Ubunge Kongwa - John Ndugai/CCM CCM
49 Ubunge Mtwara Vijijini - Hawa Ghasia/CCM CCM
50 Ubunge Tandahimba - Juma Njwayo/CCM CCM
51 Ubunge Kibakwe - CCM CCM
52 Ubunge Urambo Magharibi - Prof. Juma Kapuya/CCM CCM
53 Ubunge Bumbuli - January Makamba/CCM CCM
54 Ubunge Rorya - Lameck Airo/CCM CCM
55 Ubunge Sumbawanga Mjini - Aeshi Khalfan Hilal/CCM CCM
56 Ubunge Manyovu (zamani likijulikana kwa jina la Kasulu Magharibi) - Albert F. Ntaliba/CCM CCM
57 Ubunge Kwimba - Mansour/CCM CCM
58 Ubunge Mbozi - CHADEMA CHADEMA
59 Ubunge Ukerewe - Salvatory Naluyaga/CHADEMA (mshindani wa karibu Gertrude Mongella) CHADEMA
60 Ubunge Arumeru Magharibi - Ole Sambu/CHADEMA CHADEMA
61 Ubunge Ukerewe - Salvatory Naluyege/CHADEMA CHADEMA
62 Ubunge Mbeya Mjini - Joseph Mbilinyi (Mr. II aka Sugu)/CHADEMA CHADEMA
63 Ubunge Moshi Mjini - Philemon Ndesamburo Kiwelu/CHADEMA CHADEMA
64 Ubunge Biharamulo Magharibi - Dk Antony Mbasa/CHADEMA CHADEMA
65 Ubunge Rombo - Julius Selasini/CHADEMA (mshindani wa karibu Basil Mramba/CCM) CHADEMA
66 Ubunge Nyamagana - Hezekiah Wenje/CHADEMA (mshindani wa karibu Lawrence Masha/CCM) CHADEMA
67 Ubunge Iringa Mjini - Mchungaji Peter Msigwa/CHADEMA (mshindani wa karibu Monica Mbega/CCM) CHADEMA
68 Ubunge Hai - Freeman Mbowe/CHADEMA CHADEMA
69 Ubunge Musoma Mjini - Vincent Nyerere/CHADEMA CHADEMA
70 Ubunge Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA (mpinzani wa karibu Batilda Burian/CCM) CHADEMA
71 Ubunge Kigoma Kaskazini - Zitto Kabwe/CHADEMA CHADEMA
72 Ubunge Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA (mshindani wa karibu Anthony Diallo/CCM) CHADEMA
73 Ubunge Maswa Magharibi - John Shibuda/CHADEMA CHADEMA
74 Ubunge Meatu - Meshack Opulukwa/CHADEMA CHADEMA
75 Ubunge Maswa Mashariki - Sylvester Kasulimbayi Mhoja/CHADEMA CHADEMA
76 Ubunge Ubungo - John Mnyika/CHADEMA CHADEMA
77 Ubunge Mbulu - Mustapha Quorro Akonay/CHADEMA (mshindani wa karibu Philip Marmo) CHADEMA
78 Ubunge Karatu - Israel Yohana/CHADEMA CHADEMA
79 Ubunge Masasi - CUF CUF
80 Ubunge Lindi - Salum Barwani/CUF (mshindani wa karibu Mohammed Abdulaziz/CCM) CUF
81 Ubunge Kibondo - NCCR-Mageuzi NCCR
82 Ubunge Kasulu Vijijini - Zaituni Buyogela/NCCR-Mageuzi (mshindani wa karibu Daniel Nsanzugwako). NCCR
83 Ubunge Kasulu Mjini - Machali Moses/NCCR Mageuzi NCCR
84 Ubunge Vunjo (Kilimanjaro) - Augustine Lyatonga Mrema/TLP TLP
85 Ubunge Dodoma Mjini - David Malole Not confirmed
 
R

remoteattacks

Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
25
Likes
0
Points
0
R

remoteattacks

Member
Joined Oct 30, 2010
25 0 0
Kwa ushindi huu, natamani vikao vya Bunge vianze kesho!!!! Hili ndilo Bunge la mseto wa ukweli. … Vijana, Wakulima, Wachungaji, Wanawake, Wafanyibiashara, Wazee, Wanaume, Wanamuziki, Wanataaluma, Mafisadi, Waganga, Waadilifu... yaani ni fulu mixi!
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,798