Bunge linapwaya namkumbuka sitta | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge linapwaya namkumbuka sitta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Somoche, Jun 13, 2011.

  1. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,658
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Bunge linaloendelea sasa linakera Sana maana ni sehemu ya mipasho,majungu,fitna,chuki na mipasho yaani hakuna anaeomba muongozo kwa kifungu maana inaonekana hawajui wanasimama tu na kupashan SITTA RUDI ULIOKOE BUNGE LIWE LA VIWANGO...
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Kabla hujamuombea Sitta kurudi kuwa Spika tena omba rtostam, Lowassa na Chenge wafe kwanza vinginevyo itakuwa ndoto cha mchana....
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hili bunge sasa hivi linatia aibu. Kama watoto wa Nursery.
     
  4. Rocket

    Rocket Senior Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tangu Six atoke bungeni,bunge limekuwa nyumba ya sanaa
     
Loading...