Bunge la china wiki ijayo kujadiri Haraka mswaada wa sheria katika uwekezaji:MKONO WA MAREKANI.

Nedago

JF-Expert Member
Sep 26, 2018
908
1,349
Natumahi tu buheri wa afya Wakuu,

Sasa habari ni kuwa hatimaye china yapiga magoti mbele ya marekani baada ya kuzidiwa na Trump tarriffs,hali iliyopelekea hapo nyuma Kama miezi 6 ilopita hali ya masoko na biashara kuyumba uko china na Asia kila kwenye mizizi ya china.

Mwanzo china walijitia wamekua na kutaka kupimana nguvu na USA kwa kulipizia tarriffs,lakini wakaona inakula kwao si USA,then wakaomba poo ya siku 90,hadi tarehe 1march 2019,ambapo trump alisema ndio mwisho wa poo yao.

Jana china kakubali kutekeleza matakwa ya USA katika masuala ya biashara na uwekezaji wa makampuni ya kigeni nchini china hasa ya kutoka USA,moja Kati ya vitu walivokubali china kuviondoa ni pamoja na,

.Kulazimisha technology transfer to China
.kulazimisha partnership na local firms.
.kulazimisha bodi za foreign firms kuwa na wachina,
.kupendelea kampuni za kichina katika masoko,tenda na huduma zingine.
.kuchelewesha process za usajiri wa foreign firms.
.kulazimisha kampuni za kigeni kuisaidia idara ya usalama wa nchi ya china.
.Nk maana ni mengi Sana

Sasa Baada ya Jana kukubali deal,leo serikali ya china imepeleka haraka Sana mswaada bungeni hili week ijayo ujadiriwe na kupitishwa hili deal likamilike maisha yaendelee maana ndio walikuwa hawana options nyingine.

Na baada ya taarifa hizo masoko ya hisa na biashara zimechangamka uko china na Asia kiujumla,maana china imesema itahakikisha mswaada unapita haraka mapema wiki ijayo bunge likianza na hili litakuwa la kwanza kujadiriwa kwa dharula.

Hadi hapo ni ushindi kwa marekani na Trump,na imeonyesha dunia ni jinsi gani ni vigumu kukwepa mkono wa marekani katika uchumi wa dunia,china kanywea.

Nchi mbalimbali zilizowekewa tarriffs na Trump karibuni,nazo zinaende kusign deal mpyampya na USA ikiwepo Canada na Mexico.

Source BBC news.Mwananchi Tz etc.

The Future is in Our Brain's Tongue's and Hand's.
 
Yaani we hata hujui maana ya negotiations, sio kusimamia unachoamini Bali Ni pamoja na kubadili msimamo lakini ambao utaleta tija.


Hivyo Hapo Hakuna mshindi.
Mshindi ni yule aliepata alichokuwa anakitaka,so mchina alikuwa anataka nini?na USA alikuwa anataka nn?,Mbona USA habadirishi sheria ilikukidhi mahitaji ya china?bali ni china ndo anafanya ili kukidhi mahitaji ya USA.what wrong with you mkuu?

The Future is in Our Brain's Tongue's and Hand's.
 
Easier for China to face tariffs than bend to U.S. pressure | Reuters

Natumahi tu buheri wa afya Wakuu,

Sasa habari ni kuwa hatimaye china yapiga magoti mbele ya marekani baada ya kuzidiwa na Trump tarriffs,hali iliyopelekea hapo nyuma Kama miezi 6 ilopita hali ya masoko na biashara kuyumba uko china na Asia kila kwenye mizizi ya china.

Mwanzo china walijitia wamekua na kutaka kupimana nguvu na USA kwa kulipizia tarriffs,lakini wakaona inakula kwao si USA,then wakaomba poo ya siku 90,hadi tarehe 1march 2019,ambapo trump alisema ndio mwisho wa poo yao.

Jana china kakubali kutekeleza matakwa ya USA katika masuala ya biashara na uwekezaji wa makampuni ya kigeni nchini china hasa ya kutoka USA,moja Kati ya vitu walivokubali china kuviondoa ni pamoja na,

.Kulazimisha technology transfer to China
.kulazimisha partnership na local firms.
.kulazimisha bodi za foreign firms kuwa na wachina,
.kupendelea kampuni za kichina katika masoko,tenda na huduma zingine.
.kuchelewesha process za usajiri wa foreign firms.
.kulazimisha kampuni za kigeni kuisaidia idara ya usalama wa nchi ya china.
.Nk maana ni mengi Sana

Sasa Baada ya Jana kukubali deal,leo serikali ya china imepeleka haraka Sana mswaada bungeni hili week ijayo ujadiriwe na kupitishwa hili deal likamilike maisha yaendelee maana ndio walikuwa hawana options nyingine.

Na baada ya taarifa hizo masoko ya hisa na biashara zimechangamka uko china na Asia kiujumla,maana china imesema itahakikisha mswaada unapita haraka mapema wiki ijayo bunge likianza na hili litakuwa la kwanza kujadiriwa kwa dharula.

Hadi hapo ni ushindi kwa marekani na Trump,na imeonyesha dunia ni jinsi gani ni vigumu kukwepa mkono wa marekani katika uchumi wa dunia,china kanywea.

Nchi mbalimbali zilizowekewa tarriffs na Trump karibuni,nazo zinaende kusign deal mpyampya na USA ikiwepo Canada na Mexico.

Source BBC news.Mwananchi Tz etc.

The Future is in Our Brain's Tongue's and Hand's.
 
Natumahi tu buheri wa afya Wakuu,

Sasa habari ni kuwa hatimaye china yapiga magoti mbele ya marekani baada ya kuzidiwa na Trump tarriffs,hali iliyopelekea hapo nyuma Kama miezi 6 ilopita hali ya masoko na biashara kuyumba uko china na Asia kila kwenye mizizi ya china.

Mwanzo china walijitia wamekua na kutaka kupimana nguvu na USA kwa kulipizia tarriffs,lakini wakaona inakula kwao si USA,then wakaomba poo ya siku 90,hadi tarehe 1march 2019,ambapo trump alisema ndio mwisho wa poo yao.

Jana china kakubali kutekeleza matakwa ya USA katika masuala ya biashara na uwekezaji wa makampuni ya kigeni nchini china hasa ya kutoka USA,moja Kati ya vitu walivokubali china kuviondoa ni pamoja na,

.Kulazimisha technology transfer to China
.kulazimisha partnership na local firms.
.kulazimisha bodi za foreign firms kuwa na wachina,
.kupendelea kampuni za kichina katika masoko,tenda na huduma zingine.
.kuchelewesha process za usajiri wa foreign firms.
.kulazimisha kampuni za kigeni kuisaidia idara ya usalama wa nchi ya china.
.Nk maana ni mengi Sana

Sasa Baada ya Jana kukubali deal,leo serikali ya china imepeleka haraka Sana mswaada bungeni hili week ijayo ujadiriwe na kupitishwa hili deal likamilike maisha yaendelee maana ndio walikuwa hawana options nyingine.

Na baada ya taarifa hizo masoko ya hisa na biashara zimechangamka uko china na Asia kiujumla,maana china imesema itahakikisha mswaada unapita haraka mapema wiki ijayo bunge likianza na hili litakuwa la kwanza kujadiriwa kwa dharula.

Hadi hapo ni ushindi kwa marekani na Trump,na imeonyesha dunia ni jinsi gani ni vigumu kukwepa mkono wa marekani katika uchumi wa dunia,china kanywea.

Nchi mbalimbali zilizowekewa tarriffs na Trump karibuni,nazo zinaende kusign deal mpyampya na USA ikiwepo Canada na Mexico.

Source BBC news.Mwananchi Tz etc.

The Future is in Our Brain's Tongue's and Hand's.
Hii habari umeiandika kishabiki utafikiri wewe ni nyumba ndogo wa tramp au umeolewa na mmarekani si kwa furaha hii ya kuona China maendeleo yao yanakwama kisa tu una mahaba na marekani na athari hizi ndio zinarudi hapa kwetu kufurahia kukatwa kwa misaada,kupaa kwa dola,pakiwepo na kichaa kama lissu achafuaye nchi yake basi kwenu furaha,pafanyikapo zuri kwenu baya na baya kwenu zuri yaani ni hovyo kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndio ivo sasa washa bow

The Future is in Our Brain's Tongue's and Hand's.
 
Wachina wako vulnerable sana kwa US..makampuni mengi makubwa ya kimarekani yako china.......
Watu pekee ambao nahisi wanaweza kustahimili vurugu za mmarekani ni Warusi tu..uchumi wao na US hawafungamani kivile kama ilivyo kwa china,Europe etc

Sent using Jamii Forums mobile app
Huo ndio ukweli

The Future is in Our Brain's Tongue's and Hand's.
 
Back
Top Bottom