Bunduki zimekosa kazi Tanzania

Bunduki zimekosa kazi Tanzania

Mwene chungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Posts
915
Reaction score
754
8a4e8fb0f87e43610ab74cc3688e57ec.jpg


Nimekaa nawaza na kuona matukio haya mawili la clouds tv kuvamiwa kwa bunduki tena zaidi ya moja,na la leo Nape Nnauye kutishiwa bastola ili hali hakukuwa ulazima kabisa wa kutoa bastola hio.


Kifupi linaweza kuonekana tukio la kawaida kwa sababu TU MATUKIO HAYA YOTE MAWILI HAYAJAMWAGA DAMU.

lakini huu ni mwanzo wa dalili sizizokuwa nzuri kabisa,inawezekana tunakoenda maaskari wetu watakuwa wanaua tu watu bila sababu.

Wapo wadau mbalimbali wanaotakiwa kulikemea swala hili kabla halijaanza kuleta madhara...

Najua huwa Watanzania tunasubiri hadi maafa yatokee ndio tuanze kusema...

Lakini binafsi pamoja na kutomkubali Nape,lakini sio kwa kiwango cha kumtishia bunduki,kama nape angejarbu kufanya fujo pia pengine tungekuwa tunaongea mengine sasa.

Askari wetu bila bunduki huwa hawana namna nyingine ya kujitambulisha?.

Rais na wadau wa usalama kama siraha zimekosa kazi nendeni huko somalia mkapambane na AL-SHABAAB sisi Tanzania tumezoea Amani.
 
binafsi naona kama askari alikua okey alijihami coz jamaa naye si alikua na mguu wa kuku na alikua nashika shika suruali safi sana na pongezi kwa askari binafsi huwa napenda utii wa sheria aliambiwa rudi kwenye gari akawa analeta ubishi .kwani angerudi angelipungukiwa na nn
 
binafsi naona kama askari alikua okey alijihami coz jamaa naye si alikua na mguu wa kuku na alikua nashika shika suruali safi sana na pongezi kwa askari binafsi huwa napenda utii wa sheria aliambiwa rudi kwenye gari akawa analeta ubishi .kwani angerudi angelipungukiwa na nn
Lakn kwa haraka haraka,utamtii vipi mtu ambae hata hajajitambulisha?,askar yule hakuwa na utambulisho wowote
 
binafsi naona kama askari alikua okey alijihami coz jamaa naye si alikua na mguu wa kuku na alikua nashika shika suruali safi sana na pongezi kwa askari binafsi huwa napenda utii wa sheria aliambiwa rudi kwenye gari akawa analeta ubishi .kwani angerudi angelipungukiwa na nn
Huyo askari ni mjinga tu hata jinsi alivoitoa sivo kaitoa kiboya sana hajaiva vzuri.
 
.....

Lakini binafsi pamoja na kutomkubali Nape,lakini sio kwa kiwango cha kumtishia bunduki,kama nape angejarbu kufanya fujo pia pengine tungekuwa tunaongea mengine sasa.

Askari wetu bila bunduki huwa hawana namna nyingine ya kujitambulisha?.

Rais na wadau wa usalama kama siraha zimekosa kazi nendeni huko somalia mkapambane na AL-SHABAAB sisi Tanzania tumezoea Amani.

Ni kweli ulichokisema.

Lakini mwanausalama alikuwa 'calm' tena aliongea kwa upole 'Mheshimiwa rudi kwenye gari..', Wakati huo Mh. Nape akiwa amevaa shati bila kuchomekea na ameweka mikono yote mifukoni (kulia na kushoto); baadaye anasikika (Nape) akimwambia mwana usalama " ....usinishike hivyo Bwana, ondoka" wakati huo anamsukuma mwanausalama kwa mkono wa kushoto lakini mkono wake wa kulia ukiwa bado humo mfukoni; kwa akili za kawaida...askari lazima ajihami maana huo mkono wakulia wa Nape ambao umo mfukoni hajui umeshika nini. Na hata Nape alivyosukumwa sukumwa hakutoa mkono huo wa kulia mpaka (labda) alipohakikisha kuwa sasa mfuko wa kulia wa suruali lake umezibwa na gari ndipo alipotoa mkono mfukoni. Na watu wakaongezeka pale...!

Naliona hivyo tukio hili. Lakini maelezo mazuri anaweza kuyatoa mwanausalama mwenyewe kwa nini alifanya vile.
 
Bado nafikiria kwanini wakoloni miaka ile waliita bara letu "bara la giza"
 
binafsi naona kama askari alikua okey alijihami coz jamaa naye si alikua na mguu wa kuku na alikua nashika shika suruali safi sana na pongezi kwa askari binafsi huwa napenda utii wa sheria aliambiwa rudi kwenye gari akawa analeta ubishi .kwani angerudi angelipungukiwa na nn
nina wasiwas na akili yako maana haujui hata kama ni haki ya mtu yeyote kujua anaemtia kizuizin ni nani na anatoka wap na kwa sababu gani..##rudishueelimubure..
 
binafsi naona kama askari alikua okey alijihami coz jamaa naye si alikua na mguu wa kuku na alikua nashika shika suruali safi sana na pongezi kwa askari binafsi huwa napenda utii wa sheria aliambiwa rudi kwenye gari akawa analeta ubishi .kwani angerudi angelipungukiwa na nn
Mamayo! Unakenyua tu ! Na usiombe yakukute nyambafu wewe unaewazia matakoni! Unafikiri huyo askari hajavuta bange? Unafikiri ni jambo zuri! Nape is a member of cabinet, just think for a normal person inakuweje! !!! Si atauliwa ka kuku! Nyamaza huko bana! !!!
 
Nape eti aliitoa ccm shimoni!!!!!!!!! Angalau basi angetumia wingi tuliitoa ccm, mentality za viongozi wetu mbona kama ni janga la kitaifa.


Na washawasha!
 
binafsi naona kama askari alikua okey alijihami coz jamaa naye si alikua na mguu wa kuku na alikua nashika shika suruali safi sana na pongezi kwa askari binafsi huwa napenda utii wa sheria aliambiwa rudi kwenye gari akawa analeta ubishi .kwani angerudi angelipungukiwa na nn
Nape Alimwambia yule bwana ajitambulishe ila cha ajabu yule baba akatoka bastola na kumlenga...

Sasa kwa akili yako Nape angejuaje kama yule bwana ni Usalama?!

Au bastola ndio utambulisho mpya wa askari?!
 
binafsi naona kama askari alikua okey alijihami coz jamaa naye si alikua na mguu wa kuku na alikua nashika shika suruali safi sana na pongezi kwa askari binafsi huwa napenda utii wa sheria aliambiwa rudi kwenye gari akawa analeta ubishi .kwani angerudi angelipungukiwa na nn

Na kwa Ruge kule Clouds, Soudy Brown alikuwa anajishika shika wapi mpaka Yule Chokostick anaenda na Mabanduki?
 
Nimeshangazwa sana na yule muhuni aliemtolea Nape bastola.nimejiuliza sikuizi kumbe vichaa wanapewa silaha?

mpumbavu anaulizwa kitambulusho anatoa bastola.polisi yule ni kichaa.
 
JPM mwepesi sana sana hajui timing za Vita.


Jk alianza Vita vya Kisiasa na Nyerere 1995 alipozidiwa kwa goli la Mkono dakika za lala salama hakushika Bunduki

2002 akiwa Zanzibar uliandaliwa mpango na kuna Sumaye achomolewe kwny Kamati Kuu alipambana Kisiasa hakushika Bunduki

2005 alipambana vyema Kisiasa akashinda hakushika Bunduki

2008 alipambana kumchomoa Mwnyk wale wa mtandao Ndg Ngoyai hakushika Bunduki

2010 akamalizana na Slaa kwny Kura hakushika Bunduki

2010 akamtema Kiongozi Mwingine wa Mtandao kwny us pika Mzee Sitta hakushika Bunduki

2011 akampoteza Mfadhili Mkuu wa Mtandao Rostam hakushika Bunduki

2015 akamalizana na Gwiji Ngoyai hakushika Bunduki


Inakuaje Leo Magu anatuabisha kufuata tu Clip ya Magumashi kwa Soudy Brown liende Jeshi zima wakat Mie hiyo hiyo clip nimerushiwa bila ya kuomba nikiwa home nakunywa Chai?[emoji12][emoji12]

Nape anaenda kumshukuru Rais kwa kumteua na kumtengua zinapelekwa Landcruiser za vijana wa system wakiwa na Silaha za Moto,

Magu aache ubishi aende Msoga akapigwe Tuition ya kupambana vita vya Kisiasa huwa hatutumii Njia za kishamba Kama hizo
 
Ni kweli ulichokisema.

Lakini mwanausalama alikuwa 'calm' tena aliongea kwa upole 'Mheshimiwa rudi kwenye gari..', Wakati huo Mh. Nape akiwa amevaa shati bila kuchomekea na ameweka mikono yote mifukoni (kulia na kushoto); baadaye anasikika (Nape) akimwambia mwana usalama " ....usinishike hivyo Bwana, ondoka" wakati huo anamsukuma mwanausalama kwa mkono wa kushoto lakini mkono wake wa kulia ukiwa bado humo mfukoni; kwa akili za kawaida...askari lazima ajihami maana huo mkono wakulia wa Nape ambao umo mfukoni hajui umeshika nini. Na hata Nape alivyosukumwa sukumwa hakutoa mkono huo wa kulia mpaka (labda) alipohakikisha kuwa sasa mfuko wa kulia wa suruali lake umezibwa na gari ndipo alipotoa mkono mfukoni. Na watu wakaongezeka pale...!

Naliona hivyo tukio hili. Lakini maelezo mazuri anaweza kuyatoa mwanausalama mwenyewe kwa nini alifanya vile.
Nape angejuaje kama yule ni mwana Usalama bila kuonyeshwa kitambulisho?!

Wewe kama mwanaume utakubali unashuka toka kwenye gari yako alafu mtu ambae humjui wala akujui anakulazimisha urudi kwenye gari yako alafu unamuuliza yeye ni nani anakujibu kwa kukutolea bastola.

Muda mwingine tufikirie bila chuki...Ndio Nape Ana makosa yake kama binadamu ila kwa Leo amefanyiwa tukio la kinyama
 
binafsi naona kama askari alikua okey alijihami coz jamaa naye si alikua na mguu wa kuku na alikua nashika shika suruali safi sana na pongezi kwa askari binafsi huwa napenda utii wa sheria aliambiwa rudi kwenye gari akawa analeta ubishi .kwani angerudi angelipungukiwa na nn
Askari anaambiwa atoe kitambulisho anatoa bastola na alikuwa amevaa kiraia tunahakika gani ni askari au laah......
 
Ni kweli ulichokisema.

Lakini mwanausalama alikuwa 'calm' tena aliongea kwa upole 'Mheshimiwa rudi kwenye gari..', Wakati huo Mh. Nape akiwa amevaa shati bila kuchomekea na ameweka mikono yote mifukoni (kulia na kushoto); baadaye anasikika (Nape) akimwambia mwana usalama " ....usinishike hivyo Bwana, ondoka" wakati huo anamsukuma mwanausalama kwa mkono wa kushoto lakini mkono wake wa kulia ukiwa bado humo mfukoni; kwa akili za kawaida...askari lazima ajihami maana huo mkono wakulia wa Nape ambao umo mfukoni hajui umeshika nini. Na hata Nape alivyosukumwa sukumwa hakutoa mkono huo wa kulia mpaka (labda) alipohakikisha kuwa sasa mfuko wa kulia wa suruali lake umezibwa na gari ndipo alipotoa mkono mfukoni. Na watu wakaongezeka pale...!

Naliona hivyo tukio hili. Lakini maelezo mazuri anaweza kuyatoa mwanausalama mwenyewe kwa nini alifanya vile.
Huu ndio utetezi wako ewe askari mjinga?
 
Tatizo watu wanaoenda kwenye vyombo vya usalama wengi wamezungusha fa fa fa ka bashite na ndo wanaongoza Ku forge vyeti, wengi hata kutumia common sense hamna, tukio la Leo limenishangaza mno what a shame.
Halafu mkulu anajifanya hawaoni
 
Back
Top Bottom