Bukoba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bukoba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by adobe, Feb 3, 2012.

  1. a

    adobe JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,565
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Huu ndo mji wetu wa bukoba.hebu wana bukoba tuache mashauzi huku miji ya watu tuendeleze kwetu.
     
  2. s

    sanjo JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 939
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo ni wapi? Kashai, Kahororo?
     
  3. Amanda

    Amanda Senior Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hapana hii nyumba iko pale Msoga
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hapo ni katerero.
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,010
    Likes Received: 3,611
    Trophy Points: 280
    Mbona poa tu, nyumba ya bati. waendeleze vipi, uende umtoe mtu kwenye kijumba chake ujenge kwa vile nyumba haifai? au kwa vile una pesa!!! Tupe wazo la pili basi
     
  6. m

    mukama talemwa Senior Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani DAR nyumba kama hizo hakuna?mtoa mada anasema tuache mashauzi,sijamuelewa,kwani hiyo picha kaipiga lini na sehemu gani ya mji ,au anamaanisha ndani ya manispaa maana katikati ya mji hakuna kitu kama hicho.Watu ambao hamjawahi kufika Bk msiofu pako bomba kichizi mji msafi barabara nyingi ni za rami na majengo mazuri mazuri yanazidi kujengwa ikiwemo mahotel mazuri na yakisasa kabisa.Kwahiyo mkipangiwa kazi Bk mtakula bata pale town
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiki ni kivutuo kimojawapo cha utalii.
     
  8. Arabii

    Arabii Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rwamishenye hapo.
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Unajua katerero tu?
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Safi sana mkuu hapa dar nyumba kama hizi zimejaa kibao hawajui kama bukoba kuna nyumba nzuri kushinda za dar
     
Loading...