Bukoba ni wilaya au mkoa?

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,277
2,000
Jamani..........hadi hii??
Ukipata jibu la hilo swali tafuta na hii.............Moshi na Kilimanjaro......Sumbawanga na Rukwa upi ni mkoa na ipi ni wilaya.
 

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Jun 5, 2014
1,771
2,000
Mkoa unaitwa Kagera, Bukoba ni wilaya, Kuna wilaya ya Bukoba mjini na wilaya ya Bukoba vijijini.
Pia ni kama Mkoa wa Kilimanjaro, ambao pia Moshi ni wilaya.
Pia ni kama Mkoa wa Mara ambao pia Musoma ni wilaya.
 

Ludanha

JF-Expert Member
Jan 24, 2014
553
1,000
Jamani..........hadi hii??
Ukipata jibu la hilo swali tafuta na hii.............Moshi na Kilimanjaro......Sumbawanga na Rukwa upi ni mkoa na ipi ni wilaya.
Umemsaidia kuuliza mkuu ili asije kusumbua tena
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom