Anfaal JF-Expert Member Joined Jan 19, 2010 Posts 1,154 Reaction score 118 Jul 26, 2010 #1 Kwa wale wenye access na channel 4, angalieni ujasiliamali wa Kiafrika unavyofanyika katika kipindi hicho kinachoendelea sasa hv.
Kwa wale wenye access na channel 4, angalieni ujasiliamali wa Kiafrika unavyofanyika katika kipindi hicho kinachoendelea sasa hv.
Ruge Opinion JF-Expert Member Joined Mar 22, 2006 Posts 1,838 Reaction score 707 Jul 28, 2010 #2 Anfaal said: Kwa wale wenye access na channel 4, angalieni ujasiliamali wa Kiafrika unavyofanyika katika kipindi hicho kinachoendelea sasa hv. Click to expand... Kwa sisi tusio na access si utueleze ni ujasiriamali upi huo?
Anfaal said: Kwa wale wenye access na channel 4, angalieni ujasiliamali wa Kiafrika unavyofanyika katika kipindi hicho kinachoendelea sasa hv. Click to expand... Kwa sisi tusio na access si utueleze ni ujasiriamali upi huo?