Mtu umepata ajali unakuta gati ishavutwa iko police, ulizia charge sasa ndio utashangaa.
Tajeni bei ambayo ni reasonable jamani daah.
Breakdown karibu zote zao,hakuna mwanya wa makubalianoNgapi ulipigwa? Maana zinakuwa zao hao mapolisii
Kama una comprehensive insurance,wanalipa towing chargesMtu umepata ajali unakuta gari ishavutwa iko police, ulizia charge sasa ndio utashangaa.
Tajeni bei ambayo ni reasonable jamani.
Aisee kweli the world is not fair, ukipata matatizo wengine wanatumia tatizolako kujinufaisha, yani charges haziendani na uhalisia wa ukubwa wa kaziyenyewe iliyofanyika.Duniani kweli kufa kufaana, hao jamaa inaonekana kwenye sala zao wanaombea ajali itokee au gari lichemke ili waingize pesa.
Yani wanakuwa kama wanafidia mudawaliokaa bila kazi kusubiri ajaliitokee.Breakdown karibu zote zao,hakuna mwanya wa makubaliano
laki mbili,tatu nne pia inategemea na umbali wa kutoka eneo la ajali na kituo cha polisi
Gari mpya inaanza safari ya kwanza na inapata ajali kwenye hiyo safari...Safi sana! Kama Gari lako bovu peleka kijijini. Nchi nyingine Gari hairuhusiwi kutembea miaka 3 barabarani kuepusha hayo unayosema.
Kwa hiyo gari chini ya miaka 3 haipati accident [emoji15]Safi sana! Kama Gari lako bovu peleka kijijini. Nchi nyingine Gari hairuhusiwi kutembea miaka 3 barabarani kuepusha hayo unayosema.
Unaumia mzee ukiona magari barabarani ?Safi sana! Kama Gari lako bovu peleka kijijini. Nchi nyingine Gari hairuhusiwi kutembea miaka 3 barabarani kuepusha hayo unayosema.
I like this...180 kwa mtonyo upi labdaKuna siku walimvuta ndugu yangu toka mataa ya ilala boma hadi kituoni cha polisi cha ilala umbali wa nusu km wakataka laki moja na themanini.... Na ndugu yangu alivokuwa mtata wakaambulia elfu ishirini ya petrol waliyotumia.... Ni kukomaa nao tu
Huwa wanachukulia uoga wa watu kwa polisi maana ilitajwa hiyo hela mbele ya askari aliyepima ajali...... Ndugu yangu akamtaka askari ampe kifungu cha sheria kinachotaka alipe hiyo gharama... Hakupata jibu lolote toka kwa afandeI like this...180 kwa mtonyo upi labda