Botswana President looking for a wife, any suggestions?

Anatia aibu!
Sijui katiba yao inasemaje kuhusu hili!
Kwa haraka haraka mimi naona huyu bwana hafanyi kazi kabisa kwenye yale maeneo, hivyo anaona aibu kuoa.

We paka ni uamuzi tu kwani katiba haihusiani na ndoa kabisa. ndoa is personal lakini maswala ya katiba ni public. Lakini a public figure anapaswa kuonyesha mfana hata katk personal decisions.
 
To me there are only two reasons for him being single at 57.Either he is impotent or has very serious cycological problems.I surely would not advice any lady to be married by him.After all mazoea ya bachelorhood yenyewe ni tatizo.Unless ofcourse one goes there for money.
 
nikiangalia hizi bidhaa natamani kulia ati.

Kwa kweli pamoja na kwamba ninaye tayari wa maisha hawa vijana ni hatari mno lakini siyo wa mkorogo tu hawa? But still people say the beautiful ones are not yet born- lol I am suprised!
 
Watu walivyoshika bango eti lazima ana kasoro, kwa hiyo ili ukamilike ni lazima uoe? Kwa nini ufuge ng'ombe wakati unaweza kupata maziwa bure.
 
Wakati mwingine ni vizuri alivyo peke yake kuliko apate mke halafu aanze kuendesha nchi.

Huyu Presdaa Khama anajuwa matatizo ya kuoa huku nchi ikiwa na matatizo kibao. Aliamua ku-concetrate na kujenga uchumi wa nchi yake na kuondoa umasikini siyo kufikiria matatizo ya familia na kubofya bofya. Nadhani alikuwa ana muda mwingi wa kupitia mikataba ya madini na kuirekebisha kabla ya kuisaini ndo maana Botswana wamepiga hatua ya kweli kimaendeleo, tofauti na huku kwetu, mtu anasaini mkataba hata hajui umeandikwa nini ili akimbie akabofye kizenji!
 
Akipitia jukwaa la MMU hataweza kukosa (ila wengi mle wameenda sana mileage halafu wana hasira sana lol)
 
Waswana huwa hawafungi ndoa - For sure lazima ana-girl friend(s)

Ratio ya wanaume kwa wanawake ni 1:2; hivyo kufunga ndoa inamaana unawanyima wengine (wanawake wengine) uwezekano wa kupata mume. Waswana wengi hawaoi na hata kuolewa kwani ukiolewa ujue huyo mume siyo wa kwako mwenyewe. Wengi watataka huduma yake, sasa kuna haja ya kufunga ndoa uka-mu- appropriate? wengine watakosa! mmm. Inawezekana ndiyo maana jamaa mpaka umri huo alikuwa anachakachua tuu! Inawezekana ndiyo maana alikuja Tz (Mtwara) wakati fulani labda kutafuta mke toka TZ?:A S crown-1:
 
na ukimwi unawatafuna kama hauna akili nzuri
 


Poor thinking..that is only I can say of you! What about Atal Bhihar Vajpayee, the former Indian Prime Minister who is also single?
 
Mambo JF's!! Jamaa is a good guy.He knows all about 'them'.:hungry:
 


aaa na checque imeandika USD 200,000 kwa tarakimu alkinin kwa maneno ni USD 300,000..umakini ziro maana anakimbia kimbia kuwahi mambo yetu yaleee
 
amwombe Mswati ampatie moja kati ya vile vifaa alivyosaza
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…