Boss ni muhimu zaidi kuliko mchumba/mumewe

Boss ni muhimu zaidi kuliko mchumba/mumewe

Hajulikani

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Posts
273
Reaction score
252
Wadau,

Kuna kajitabia rafiki yangu analalamika kuhusu demu wake, anasema demu wake anawaogopa sana wafanyakazi wenzake na anawachukulia umuhimu sana kushinda hata mchumba wake.
Anasema anaweza kwenda kiwanja na mpenzi wake, akafu mpenzi wake akawa busy kuwanyenyekea wafanyakazi wenzake huku akimwacha mpnz wake mezani mwenyewe.
Au unakuta anaongea nae kwenye simu simu nyingine ya mfanyakazi mwenzake ikaingia yaani hata kama wanaongea jambo la muhimu atakata hiyo simu ili aongee na mfanyakazi mwenzake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyo mchumba wake hana adab. Anawaweka wafanyakazi wenzake mbali kuliko mtu wake. Hiyo sio tabia nzuri
Wadau,

Kuna kajitabia rafiki yangu analalamika kuhusu demu wake, anasema demu wake anawaogopa sana wafanyakazi wenzake na anawachukulia umuhimu sana kushinda hata mchumba wake.
Anasema anaweza kwenda kiwanja na mpenzi wake, akafu mpenzi wake akawa busy kuwanyenyekea wafanyakazi wenzake huku akimwacha mpnz wake mezani mwenyewe.
Au unakuta anaongea nae kwenye simu simu nyingine ya mfanyakazi mwenzake ikaingia yaani hata kama wanaongea jambo la muhimu atakata hiyo simu ili aongee na mfanyakazi mwenzake.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapo kuna kitu kinaendelea, mpz yeyote hawezi kukuacha mezani kisa wafanyakazi wenzake hali wewe ndio umemtoa
Kitu kinachofanyika hapo ni kwamba huyo mpz wake anamahusiano na mtu wa kazini ila hataki kumuacha huyo unayesema mpz wake..sasa hapo anabalance mambo mbele ya wafanyakazi wenzake.maana huenda mahusiano na huyo mfanyakazi mwezie yameingilia na anajua kuwa anamtu mwingine ila kuna makubaliano yao binafsi

Wa sangara
 
Huyo tayari ni disqualified kuwa mke.
Yaani kwangu minaamini kwamba, family first then kazi inafuata.
Yaani kwa maana nyepesi ni kwamba, hakuna mtu yeyote anae weza aka perform kazini ikiwa family haipo stable / sawa ama vizuri
 
Back
Top Bottom