Boss ananitaka kingono, Nipo njia panda naomba ushauri

Boss ananitaka kingono, Nipo njia panda naomba ushauri

Daaah...umeongea vyema sana! Yeye amshikilie Mungu tu...kazi kama kupata atapata kwingine..Riziki yake haijafungwa kwa mtu flan..anaejua Mungu tu..mwanadamu ni nani hata akuhangaishe! Simama na msimamo wako..shetani alishashindwa tayari mbona! Mungu hua upande wao wanaomtegemea! Ikimbie hiyo zinaa ndugu!
Amina, wengi tunasahau kuwa Mungu anaepanga kila jambo. Na tunaishia kuwaabudu wanadamu ili tu tupate mahitaji au huduma fulani na kusahau yupo mgawa riziki
 
Kumpa boss ni wajibu sio swala la kutuomba ushauri. Ndo ajira yako ya kwanza nini kiongoz?
 
Back
Top Bottom