Chick_tz JF-Expert Member Joined Mar 2, 2025 Posts 2,447 Reaction score 3,300 May 4, 2025 #41 Msimu ujao tunataka kombe
Chick_tz JF-Expert Member Joined Mar 2, 2025 Posts 2,447 Reaction score 3,300 May 4, 2025 #42 Tumechoka kutamani
Shadow7 JF-Expert Member Joined Sep 28, 2020 Posts 33,952 Reaction score 56,145 May 4, 2025 #43 Hii timu yangu ni kama Arsenal tu
Chick_tz JF-Expert Member Joined Mar 2, 2025 Posts 2,447 Reaction score 3,300 May 4, 2025 #44 Shadow7 said: Hii timu yangu ni kama Arsenal tu Click to expand... Naikubal sana
Chick_tz JF-Expert Member Joined Mar 2, 2025 Posts 2,447 Reaction score 3,300 May 4, 2025 #45 ntamaholo said: ni ya wapi na msimamo inasomeka vipi? Click to expand... kwa sasa umejua ni ya wapi?
Chick_tz JF-Expert Member Joined Mar 2, 2025 Posts 2,447 Reaction score 3,300 May 4, 2025 #46 popiexo said: View attachment 91429 Robert Lewandowski 4 Real 1 Click to expand... Hii mech madrid hawawez kusahau
popiexo said: View attachment 91429 Robert Lewandowski 4 Real 1 Click to expand... Hii mech madrid hawawez kusahau
Chick_tz JF-Expert Member Joined Mar 2, 2025 Posts 2,447 Reaction score 3,300 May 4, 2025 #47 Kennedy said: Mkuu Ligi Zitaanza Na Thread Itakuwa Active Kwa Updates Tele Kuhusu Chama Hilo Tatizo Jezi Zao Mbaya Sana Hasa Rangi Ya Njano!! Click to expand... Uzi unawasubir
Kennedy said: Mkuu Ligi Zitaanza Na Thread Itakuwa Active Kwa Updates Tele Kuhusu Chama Hilo Tatizo Jezi Zao Mbaya Sana Hasa Rangi Ya Njano!! Click to expand... Uzi unawasubir
Arsenal Gunner JF-Expert Member Joined Sep 6, 2022 Posts 10,891 Reaction score 17,718 May 4, 2025 #48 Hivi hii timu nayo inamashabiki bongo
Arsenal Gunner JF-Expert Member Joined Sep 6, 2022 Posts 10,891 Reaction score 17,718 May 4, 2025 #49 Chick_tz said: Uzi unawasubir Click to expand... Timu Haina mashabiki bongo hiyo
Chick_tz JF-Expert Member Joined Mar 2, 2025 Posts 2,447 Reaction score 3,300 May 4, 2025 #50 Introvert Member said: Timu Haina mashabiki bongo hiyo Click to expand... Huku kwetu tupo wa kutosha lakn kinachozba watu midomo hawajachukua ubingwa mda mrefu msimu juzi ilikuwa kidogo achukue
Introvert Member said: Timu Haina mashabiki bongo hiyo Click to expand... Huku kwetu tupo wa kutosha lakn kinachozba watu midomo hawajachukua ubingwa mda mrefu msimu juzi ilikuwa kidogo achukue