Bora ufeli interview ila si kukataliwa hata kabla ya interview

Bora ufeli interview ila si kukataliwa hata kabla ya interview

Me naomba kuuliza kama hauna kitambulisho cha nida wala kura wala leseni ya udereva ila una leseni ya udaktari watakubali ??
Ili nijue kesho naenda au siendi
 
Wakuu asubuhi ya leo nimeamka mapema sio kawaida na kuoga maji ya baridi na baridi hili la Tukuyu. Baada ya nikaelekea sehemu ambayo usaili wa makarani wa sensa unafanyika nakukuta idadi nzuri tu ya kuridhisha.

Majina yalivyoanza kuitwa kuingia ndani ya chumba cha usaili sie wengine tumezuiwa mlangoni kisa tu hatuna kitambulisho mojawapo kati ya NIDA na mpiga kura, au leseni. Hata kama una namba ya nida lakini kitambulisho huna wametuzuia na kutuambia tusubiri sensa ijayo.

Ngoja niende jukwaa la wazee wa mikeka nikapate odds za kunipa hela ya KASICHANA.
Komaa na kilimo mkuu, huko tukuyu si hakuna mambo ya ukame! Kilimo kitakulipa
 
Let me get this straight, wewe ni Dr na unataka kazi ya sensa

interesting

Yes kwan ni vibayaa au kuna sheria inasema sitakiwi kuomba kwasababu me ni daktari Ukiridhika na maisha ndo utaona kwamba watu fulani awatakiwi kuomba kazi fulani wakati Tangazo la kazi linanipa vigezo vya kutaka [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Me naomba kuuliza kama hauna kitambulisho cha nida wala kura wala leseni ya udereva ila una leseni ya udaktari watakubali ??
Ili nijue kesho naenda au siendi
Watakuambia nenda katibu wagonjwa! Logic ya vitambulisho vinavyokubaliwa ni kwamba upatikanaji wake unahusisha alama za vidole!! Cheti cha udaktari hakihusishi alama za vidole!!
 
Back
Top Bottom