Bora ufeli interview ila si kukataliwa hata kabla ya interview

Bora ufeli interview ila si kukataliwa hata kabla ya interview

Acehood

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Posts
1,700
Reaction score
2,904
Wakuu asubuhi ya leo nimeamka mapema sio kawaida na kuoga maji ya baridi na baridi hili la Tukuyu. Baada ya nikaelekea sehemu ambayo usaili wa makarani wa sensa unafanyika nakukuta idadi nzuri tu ya kuridhisha.

Majina yalivyoanza kuitwa kuingia ndani ya chumba cha usaili sie wengine tumezuiwa mlangoni kisa tu hatuna kitambulisho mojawapo kati ya NIDA na mpiga kura, au leseni. Hata kama una namba ya nida lakini kitambulisho huna wametuzuia na kutuambia tusubiri sensa ijayo.

Ngoja niende jukwaa la wazee wa mikeka nikapate odds za kunipa hela ya KASICHANA.
 
500C6FE3-22D9-4E61-944A-684820AEB58F.jpeg

Soma namba 4 hapo
 
Kuna maswali mmeulizwa mliosaili a,yapi hayo?
 
Wakuu asubuhi ya leo nimeamka mapema sio kawaida na kuoga maji ya baridi na baridi hili la Tukuyu. Baada ya nikaelekea sehemu ambayo usaili wa makarani wa sensa unafanyika nakukuta idadi nzuri tu ya kuridhisha.

Majina yalivyoanza kuitwa kuingia ndani ya chumba cha usaili sie wengine tumezuiwa mlangoni kisa tu hatuna kitambulisho mojawapo kati ya NIDA na mpiga kura, au leseni. Hata kama una namba ya nida lakini kitambulisho huna wametuzuia na kutuambia tusubiri sensa ijayo.

Ngoja niende jukwaa la wazee wa mikeka nikapate odds za kunipa hela ya KASICHANA.
Umetafutiwa Sababu jomba. Eti sensa ijayoo😃😃😃😃
 
Ofis za NIDA nao awatoi card ni namba tu polee sana mkuu
Wakuu asubuhi ya leo nimeamka mapema sio kawaida na kuoga maji ya baridi na baridi hili la Tukuyu. Baada ya nikaelekea sehemu ambayo usaili wa makarani wa sensa unafanyika nakukuta idadi nzuri tu ya kuridhisha.

Majina yalivyoanza kuitwa kuingia ndani ya chumba cha usaili sie wengine tumezuiwa mlangoni kisa tu hatuna kitambulisho mojawapo kati ya NIDA na mpiga kura, au leseni. Hata kama una namba ya nida lakini kitambulisho huna wametuzuia na kutuambia tusubiri sensa ijayo.

Ngoja niende jukwaa la wazee wa mikeka nikapate odds za kunipa hela ya KASICHANA.
 
Hivi mkuu kwa ulimwengu wa sasa mtu unawezaje kutokua na kitambulisho?,,na pia unaendaje kwenye usahili bila kitambulisho?
Mkuu mimi nilikuwa na kadi ya mpiga kura ambayo niliipoteza pamoja na waleti yangu. Nida nimefuatilia kitambulisho mwaka mzima naambiwa bado
 
Mkuu mimi nilikuwa na kadi ya mpiga kura ambayo niliipoteza pamoja na waleti yangu. Nida nimefuatilia kitambulisho mwaka mzima naambiwa bado
Kama ni hivyo pole sana mkuu, basi unatakiwa upambane upate hata leseni ya udereva iwe kama kitambulisho chako,maana ile hautachelewa sana kuipata
 
Back
Top Bottom