Pdidy Platinum Member Joined Nov 22, 2007 Posts 61,999 Reaction score 38,326 Jun 20, 2011 #1 Hamani mngempa hata kikwete hii mbinu ya kuficha fgre aibu zisiwadondokee familia nzima hata kuficha hivi wameshindwa?
Hamani mngempa hata kikwete hii mbinu ya kuficha fgre aibu zisiwadondokee familia nzima hata kuficha hivi wameshindwa?
Pdidy Platinum Member Joined Nov 22, 2007 Posts 61,999 Reaction score 38,326 Jun 20, 2011 Thread starter #2 Unaetoa unaushusha mkono usawa wa fgr na anaepokea anaweka ulalo sawa na maandishi hii babukubwa
Rejao JF-Expert Member Joined May 4, 2010 Posts 9,219 Reaction score 4,087 Jun 20, 2011 #3 Hahahahahah.... watu humu ndani wachokozi sana!