Bongo tunafeli wapi kwenye Movie, Nigeria wako mbali tayari

Bongo tunafeli wapi kwenye Movie, Nigeria wako mbali tayari

Joined
May 21, 2023
Posts
77
Reaction score
74
Tafuteni Movie Moja Inaitwa FAR FROM HOME ni Wanigeria walioigiza. Yaani Movie imefanana na zile Movie za Kimarekani Kabisa asilimia 100 mpaka wamewazidi, sijui hapa kwetu tunafeli wapi.

Wametuacha kimziki, basi tungekaza kwenye movie lakini kila kukicha sanaa yetu imekua inafanya vitu ambavyo wenzetu walivifanya muda sana!

Nimpongeze dada yangu Lamatah Leah na niendelee kumtia Moyo huenda siku moja ataifikisha Sanaa yetu sehemu sahihi nasi tujivunie!

Hata kama hatutafika kama Wamarekani lakini basi tuwe na mtindo wetu wa Movie za Love Story, za Maisha tuu. Lakini ziwe na uwekezaji wa kutosha.

Cha kumalizia kaangalieni Series ya FAR FROM HOME ya Nigeria mtaelewa nachomaanisha [emoji562][emoji562][emoji562]
IMG_5274.jpg
 
Hakuna kitu kigumu kama kujulikana kama haujajitambulisha...

Inshu sio uwekezaji kwanza unaitajika useriouz na kujitoa.

Shida hatuwezi kufikia uko kwanza hatuwazi nje ya box lakini pili tasnia inaishi kwa kujuana yani msanii mmoja unamuona kwenye movie ya saa 1 kafa ya saa 2 unamuona yupo harusini anachez yope
 
Hakuna kitu kigumu kama kujulikana kama haujajitambulisha...

Inshu sio uwekezaji kwanza unaitajika useriouz na kujitoa.

Shida hatuwezi kufikia uko kwanza hatuwazi nje ya box lakini pili tasnia inaishi kwa kujuana yani msanii mmoja unamuona kwenye movie ya saa 1 kafa ya saa 2 unamuona yupo harusini anachez yope

Daah Ni Huzuni Sana!
Nini Kifanyike Sijui
 
Daah Ni Huzuni Sana!
Nini Kifanyike Sijui
Watu kwanza wajue wanataka nini

Ujue sometimes ukitaka maisha ya juu tu bila malengo yoyote utajikuta unakamta Milion 2 kwa mwez na zote zinaishia bar na kuonga na kuwavimbia watu
 
Tafuteni Movie Moja Inaitwa FAR FROM HOME ni Wanigeria Walioigiza!
Yani Movie Imefanana na Zile Movie za Kimarekani Kabsa! Asilimia 100 ...mpaka wamewazidi Cjui Apa Kwetu Tunafeli wapii

Wametuacha Kimziki, Basi Tungekaza Kwenye Movie Lkn Kila Kukicha Sanaa Yetu Imekua Inafanya Vitu Ambavyo Wenzetu Walivifanya Muda Sana!

Nimpongeze Dada Angu Lamatah Leah Na niendelee Kumtia Moyo Uenda Siku Moja Atatufikisha Sanaa Yetu Sehemu Sahihi! Nasisi tujivunie!!

Hata Kama Atutafika Kama Wamarekani Lkn Bac Tuwe na mtindo wetu wa Movie ! Za Love Story! Za Maisha Tuu ! Lkn ziwe na uwekezaji wa Kutosha

Cha Kumalizia Kaangalieni Series ya FAR FROM HOME ya Nigeria Mtaelewa Nachomaanisha [emoji562][emoji562][emoji562]View attachment 2632977
Sie elimu Duni,
Kazi yoyote ukiwa na elimu Bora,utaifanya vzr,vyombo vyetu vya habari badala ya kuajili waandishi wa habari waliosomea,vinaajiri wapiga debe wa studio,mwijaku,baba levo,masanja,kitenge!
 
Sie elimu Duni,
Kazi yoyote ukiwa na elimu Bora,utaifanya vzr,vyombo vyetu vya habari badala ya kuajili waandishi wa habari waliosomea,vinaajiri wapiga debe wa studio,mwijaku,baba levo,masanja,kitenge!

Wanaendelea Kuua Sanaa Kwa Vitu vya Kipumbavu Snaa! Yani Vitu Vinavyofwatiliwa Bongo ni Upumbavu kuliko Vitu vya Msingi Uwezi Amini Hao Kina Mwijaku Na Kina Babalevo ndo wamegeuka Waigiza Filamu wa bongo ! Na wanafwatiliwa Kweli Kwelii ila Bongo [emoji23] Nyosoo sana
 
Tafuteni Movie Moja Inaitwa FAR FROM HOME ni Wanigeria Walioigiza!
Yani Movie Imefanana na Zile Movie za Kimarekani Kabsa! Asilimia 100 ...mpaka wamewazidi Cjui Apa Kwetu Tunafeli wapii

Wametuacha Kimziki, Basi Tungekaza Kwenye Movie Lkn Kila Kukicha Sanaa Yetu Imekua Inafanya Vitu Ambavyo Wenzetu Walivifanya Muda Sana!

Nimpongeze Dada Angu Lamatah Leah Na niendelee Kumtia Moyo Uenda Siku Moja Atatufikisha Sanaa Yetu Sehemu Sahihi! Nasisi tujivunie!!

Hata Kama Atutafika Kama Wamarekani Lkn Bac Tuwe na mtindo wetu wa Movie ! Za Love Story! Za Maisha Tuu ! Lkn ziwe na uwekezaji wa Kutosha

Cha Kumalizia Kaangalieni Series ya FAR FROM HOME ya Nigeria Mtaelewa Nachomaanisha [emoji562][emoji562][emoji562]View attachment 2632977
Dogo kanunuliwa majibu ya mtihani wa kuingia shule na baba yake kibosile, dogo kazembea, houseboy kayachukua majibu, katoboa, kasheshe hayo maisha ya shuleni sasa.

Bonge la series.

Halafu ni story tu, hamna mlipuko wala car chase. Hata sisi tunaweza kufanya hii.
 
Hakuna kitu kigumu kama kujulikana kama haujajitambulisha...

Inshu sio uwekezaji kwanza unaitajika useriouz na kujitoa.

Shida hatuwezi kufikia uko kwanza hatuwazi nje ya box lakini pili tasnia inaishi kwa kujuana yani msanii mmoja unamuona kwenye movie ya saa 1 kafa ya saa 2 unamuona yupo harusini anachez yope
Umetisha yani saa 1 kafa alafu saa 2 anacheza yope 😂😂
 
Tafuteni Movie Moja Inaitwa FAR FROM HOME ni Wanigeria Walioigiza!
Yani Movie Imefanana na Zile Movie za Kimarekani Kabsa! Asilimia 100 ...mpaka wamewazidi Cjui Apa Kwetu Tunafeli wapii

Wametuacha Kimziki, Basi Tungekaza Kwenye Movie Lkn Kila Kukicha Sanaa Yetu Imekua Inafanya Vitu Ambavyo Wenzetu Walivifanya Muda Sana!

Nimpongeze Dada Angu Lamatah Leah Na niendelee Kumtia Moyo Uenda Siku Moja Atatufikisha Sanaa Yetu Sehemu Sahihi! Nasisi tujivunie!!

Hata Kama Atutafika Kama Wamarekani Lkn Bac Tuwe na mtindo wetu wa Movie ! Za Love Story! Za Maisha Tuu ! Lkn ziwe na uwekezaji wa Kutosha

Cha Kumalizia Kaangalieni Series ya FAR FROM HOME ya Nigeria Mtaelewa Nachomaanisha [emoji562][emoji562][emoji562]View attachment 2632977
production ya netflix
 
Lazima tujue chanzo nini? Kwa nini movie industry haipigi hatua alafu ndiyo twende kwenye uwekezaji.
 
Dogo kanunuliwa majibu ya mtihani wa kuingia shule na baba yake kibosile, dogo kazembea, houseboy kayachukua majibu, katoboa, kasheshe hayo maisha ya shuleni sasa.

Bonge la series.

Halafu ni story tu, hamna mlipuko wala car chase. Hata sisi tunaweza kufanya hii.

Lkn Mwanangu Ukiangalia Ile Movie Ndio Tunaweza Kufanya Lkn Kwann Atujafanya Sasa! Utagundua Kwamba Wqbongo sio watu wa kuthubutu Tunajiona Hatuwezi! Hi Movie wametia Mpunga sana Mwanangu! Angalia Behind the Scene hata [emoji327] Zinazotumika Mzee Wang Sio Kama zetu bongo mtu Anashoot Movie Na Camera ya Canon A50
 
we hujui sanaa ya bongo tumeitoa wapi
•jambazi ilikua lazima avae koti refu jeusi na avute sigara Bar
•Ray ilikua ni lazima acheze tajiri kila movie na ana demu mkali wenzake ndo masikini na wanakataliwa na mademu alaf madem wanamgombania yeye tu.
•Mzee magari ilikua ni lazima kila movie atumie kiko huku maneno ya Mai dota (mahinda my dota)  na mai San yalikua hayakauki mdomoni

we acha tu
 
Ili wafike mbali inabidi waigize. Sasa wasanii wanaotambulika kama Bongo Movie wote ni maarufu kwa vitu tofauti na uigizaji, sasa hapo unatarajia watafika wapi. Kama sio umalaya basi mateja, mashoga, kugombania mabwana, wanaume kulelewa na wanawake kulea vibwana vyenye uwezo wa kuvizaa na wachache waliobaki wote ni wauza madera.

Ukiona headline yenye jina la msanii wa Bongo Movie basi haitokuwa kuhusu movie bali scandal za ajabu ajabu.

Jambo lingine ni uvivu wa fikra uliowajaa wabongo. Toka kuanza kwa bongo movie hakuna la tofauti lililoigizwa. Movie zote maudhui ni yale yale, waigizaji wale wale. Movie ya kibongo ni rahisi kutabiri mwisho wake baada ya kutazama dakika 2 tu za mwanzo.
 
we hujui sanaa ya bongo tumeitoa wapi
•jambazi ilikua lazima avae koti refu jeusi na avute sigara Bar
•Ray ilikua ni lazima acheze tajiri kila movie na ana demu mkali wenzake ndo masikini na wanakataliwa na mademu alaf madem wanamgombania yeye tu.
•Mzee magari ilikua ni lazima kila movie atumie kiko huku maneno ya Mai dota (mahinda my dota)  na mai San yalikua hayakauki mdomoni

we acha tu
Lakini bado tupo huko huko.
 
Ili wafike mbali inabidi waigize. Sasa wasanii wanaotambulika kama Bongo Movie wote ni maarufu kwa vitu tofauti na uigizaji, sasa hapo unatarajia watafika wapi. Kama sio umalaya basi mateja, mashoga, kugombania mabwana, wanaume kulelewa na wanawake kulea vibwana vyenye uwezo wa kuvizaa na wachache waliobaki wote ni wauza madera.

Ukiona headline yenye jina la msanii wa Bongo Movie basi haitokuwa kuhusu movie bali scandal za ajabu ajabu.

Jambo lingine ni uvivu wa fikra uliowajaa wabongo. Toka kuanza kwa bongo movie hakuna la tofauti lililoigizwa. Movie zote maudhui ni yale yale, waigizaji wale wale. Movie ya kibongo ni rahisi kutabiri mwisho wake baada ya kutazama dakika 2 tu za mwanzo.

Point kubwa Sana Kiongozii
 
we hujui sanaa ya bongo tumeitoa wapi
•jambazi ilikua lazima avae koti refu jeusi na avute sigara Bar
•Ray ilikua ni lazima acheze tajiri kila movie na ana demu mkali wenzake ndo masikini na wanakataliwa na mademu alaf madem wanamgombania yeye tu.
•Mzee magari ilikua ni lazima kila movie atumie kiko huku maneno ya Mai dota (mahinda my dota)  na mai San yalikua hayakauki mdomoni

we acha tu

[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
 
Back
Top Bottom