Bomoabomoa mpya Dar yaja: Nyumba 1,200 kubomolewa

Bomoabomoa mpya Dar yaja: Nyumba 1,200 kubomolewa

Serikali ina maeneo mengi ambayo hayakaliwi nà watu.
Baadala ya kuwavunjia na kuwaacha hawana pa kuishi, ni bora ingewapa maeneo hata nje ya mji waanzishe mji wao.

Serikali inayojali raia wake haiwezi kushindwa hili.
 
Hili jambo lisikie kwa jirani yako omba lisikukute....pata picha wewe mwenye miguu 20×20 unavyochachamaa unatamani hata kumtoa shingo pale unaposikia jirani yako amesogea japo hatua moja halafu ndio umeshapanga panga tofali kimasikini masikini kisha nyumba ije ivunjwe leo!!!inauma sana aisee Mungu awahurumie kwa kweli.
 
Hili jambo lisikie kwa jirani yako omba lisikukute....pata picha wewe mwenye miguu 20×20 unavyochachamaa unatamani hata kumtoa shingo pale unaposikia jirani yako amesogea japo hatua moja halafu ndio umeshapanga panga tofali kimasikini masikini kisha nyumba ije ivunjwe leo!!!inauma sana aisee Mungu awahurumie kwa kweli.
Sio siri mkuu...unaweza tamani ondoka hata duniani!
 
Kuwa na viongozi wasiokua na hofu ya Mungu in shida, kuna tatizo gani kuwapa eneo popote na kidogo kitakachowasaidia kujenga na kujisitiri laana ya Nchi tunaitafuta wenyewe kwa maamuzi mabovu yasio hata na chembe ya huruma...
 
Finally makazi yetu wote ni kaburi hakuna atakayeishi daima, the officials na wengine, THE MAN IS AGGRESSIVE, BRUTAL AND RUDE but kila kitu kina mwisho wake.

Ni kinyume na haki za binadamu I still wonder kwanini kuna watu wanatangaza kumuunga mkono ila I insist kila kitu kina mwisho wake!

Poleni wananchi mnayoyapitia haya, tough but hii ni AfRIKA lazima tufahamu bado tuna safari ndefu sanaaaaaa lazima tupiganie DEMOKRASIA ya kweli na SHERIA zenye kujali haki.

Very painful.
 
Kamwe huwezi kusikia watu wa Mwanza au Chato wakilia hivi.

Wao wanafurahi na kushangilia wakati hao wengine wakilia na kukaribia kusaga meno

Kwanini hawakumpa kura?
 
nilishawaambia mje mwanza hamtaki,huku hata traffic hawasumbui na wanaokunywa gongo mta enjoy kuna sehemu inaitwa mihama ,nyamangolo na sehemu zote za milimani wenyewe ma ngosha wanaita Gora huko watu wanachpa gongo hadharani kuanzia asubuhi na hakamatwi mtu
YUMANI FESI,walimpa U rais ni watu wa mwanza bana.
 
Rais awaonee huruma, anauwezo wa kuwalipa hata nusu hasaratuu, kama kujifunza wananchi wameshajifunza.

Sio vizuri kusikiliza vilio vya wakina mama na wazee kilasiku kwa mambo ambayo yangeweza kufanywa kiungwana na kuwapa farajakidogo.

Tumuogope MUNGU.

Hizisheria zipohapa dunianituu, napengine anaezitekeleza nayeye anamakosayake, mbele za MUNGU.

Tuwatendee wenzetu yale tunayotaka kutendewa sisi,
Busara inahitajikasana.
Zaidi ya miaka saba wakiwa wanajua kuwa wanatakiwa kuhama, ila zilifanyika figisu figisu mkuu wakawaacha lakini maandishi hayakufutwa,
Inauma lakini walikuwa wanajua
 
Kimaraa waishii wachagaa wengii hee ndugu zakee kinaa mbowee na lowasaa hee daaa wanyooshwaaa mpk kielewekee jaman
Acha mawazo mgando ndugu yangu, hili suala lipo toka miaka kama nane au saba sema lilisitishwa kwa maslahi ya watu fulani fulani hivi. Wakasahau kufuta dokumenti zake, sasa ni wakati wa kuiwaza Tanzani kwa kipondi cha miaka 50 mbele na sio leo. Hata huu uhuru tunaouna leo kuna watu waliumia mnooo tena mnooo hivyo waleo acha tuumie ila wa kesho watakuja kusifu mkuu
 
Itafikia wakati ukiwa umekomaa kiakili utapisha tu Maendeleo , kujitetea na kulaumu hakuta badilisha ukweli wewe ni maskini, juhudi za kupisha maendeleo zitafanya hayo
Tungepata angalau asilimia kumi za vijana kama wewe tungekuwa mbali mnoo
Kuna watu wataligeuza hili kama mtaji wa kisiasa mkuu
 
Dunia ni watu
Maisha ni watu
Siasa ni watu
Uchumi ni watu
Elimu ni watu
Je maisha ni miundo mbinu tu?
Hao watu wanahitaji nini kwa kipindi gani??

Miaka 50 ccm haijafanya kitu kisa hawa hawa watu[emoji38] [emoji38] [emoji38]
Je hii miundombinu ni kwa jili ya nini??
 
Nimeumia tu. 90m badala ya 121.5m wewe uliyebakia bila alama kwenye hiyo 121.5m nakupa kaushauri. Uza kimbilia Kisarawe napo ni darisalama pia. Na usikae penye uwezo wa kuja kuwa kiwanda hata cha cherehani 4
Nimecheka mpaka wife kaja kuchungulia asee, kanikuta niko nakohoa na uzee huu jamani mtaniua.

Katika vitu nitamrithisha mwanangu ni hii akaunti yangu ya jf kwani nadhani hata boreka asee
 
Back
Top Bottom