Bodi ya Mikopo Majanga, Database error yatawala tangu jana hadi sasa!!!


Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,261
Likes
555
Points
280
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined Oct 19, 2010
5,261 555 280
Kwakweli nchii tunakokwenda ni ajabu............ukianzia TCU namba za simu Zilizowekwa ili mtu awasiliane nao ni kwamba zote tunaambiwa hazipo. Hilo moja namba ya HESLB (Phone 255-22-2669036/7) pigeni zikipokelewa nawapa zawadi. Sasa kujaza form kwa ajili ya mikopo muda huu saa 8 : 45 asubuhi huwezi kufanya chochote unaambiwa database error occured. Sasa hii inakuwa balaa............hakuna userious wowote. Vijana wametoka kijijini wamekuja internet lakini tovuti majanga....yaani nchi hiii sijui tunaweza nini
 
mpushi

mpushi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
260
Likes
17
Points
35
mpushi

mpushi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
260 17 35
TCU vocha zao wenyewe wanasema hazipo, ukipiga simu wanajibu kwa nyodo na kujisikia sana kabla hujaeleza shida wanakata
 
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,261
Likes
555
Points
280
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined Oct 19, 2010
5,261 555 280
TCU vocha zao wenyewe wanasema hazipo, ukipiga simu wanajibu kwa nyodo na kujisikia sana kabla hujaeleza shida wanakata
Ni upumbavu mtupu nchi hii
 
The Stranger

The Stranger

Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
64
Likes
0
Points
13
The Stranger

The Stranger

Member
Joined Apr 25, 2013
64 0 13
yani mi mwnyw nashndwa kuwaelewa kwa kweli.. bora hata zamani, hii misystem yao walioiweka sasahv inazngua ile mbaya..
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,681
Likes
3,241
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,681 3,241 280
TCU vocha zao wenyewe wanasema hazipo, ukipiga simu wanajibu kwa nyodo na kujisikia sana kabla hujaeleza shida wanakata
Kwa vyovyote kama ni wakike watakuwa ni VINGAMUZI vyao na kama ni wakiume watakuwa ni WALIBERAL wao.
 
ranicta nicta

ranicta nicta

Member
Joined
May 24, 2013
Messages
61
Likes
13
Points
15
Age
30
ranicta nicta

ranicta nicta

Member
Joined May 24, 2013
61 13 15
Tangu jana nilikuwa cjiwez tumeambiwa tutumie matokeo ya O-level naingiza namba naambiwa sina credit za kutosha nikahisi kichaa kinanijia leo hii mchana ndo imekubali mtandao unazingua sio siri
 
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,124
Likes
451
Points
180
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,124 451 180
Kwakweli nchii tunakokwenda ni ajabu............ukianzia TCU namba za simu Zilizowekwa ili mtu awasiliane nao ni kwamba zote tunaambiwa hazipo. Hilo moja namba ya HESLB (Phone 255-22-2669036/7) pigeni zikipokelewa nawapa zawadi. Sasa kujaza form kwa ajili ya mikopo muda huu saa 8 : 45 asubuhi huwezi kufanya chochote unaambiwa database error occured. Sasa hii inakuwa balaa............hakuna userious wowote. Vijana wametoka kijijini wamekuja internet lakini tovuti majanga....yaani nchi hiii sijui tunaweza nini
Database error inatokana na watu wengi kujaribu kuaccess webpage kwa wakat moja so database inakua overloded na inashindwa ihifadhi data gani au i retrive data gani so muda mzuri wa kujaza ni usiku wakati users wanakua wachache ukijaza wakati kuna over loaded ya watu kuna highly chance ya details zako kupata errors au zisihifadhiwe uko apo?
 
E

eligilachuo

New Member
Joined
May 6, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
E

eligilachuo

New Member
Joined May 6, 2013
1 0 0
Tatizo kubwa la kukwama kwa usajili wa mikopo siyo watu wengi wapo on line, hasha, Tatizo ni hizo computer za bodi ya mikopo ni hafifu sana. Hawa majambazi wa bodi ya mikopo wamenunua computer hafifu sana kwa mabilioni ya Shs,za walipa kodi wa nchi hii kwa kuwa hakuna yeyote anayehoji ubora wa kilichonunuliwa ndiyo maana hawana hofu yoyote. HAKUNA mamlaka yoyote inayouliza ni kwa nini haya matatizo yapo na kwa nini yanajirudia rudia. Ingekuwa hapa ni China hiyo ofisi pamoja na wakurugenzi wote wangekuwa wapo makaburini siku nyingi. Ndugu zangu hii nchi ni ya ajabu sana, umeona wapi watu wanatengeneza safari yaRais ya nje na kwenda kuchukua pesa na kuzitia mifukoni bila kuulizwa lolote.

wasalam
 
mkisyeli

mkisyeli

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
260
Likes
33
Points
45
mkisyeli

mkisyeli

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
260 33 45
thats true mkuu mimi nimejaza leo saa nane usiku kiulaini bila shida lakini tujiulize ni wote wenye acces ya enternet usiku wakat internet nyingi usiku huwa zinafungwa saa mbili hadi saa tatu mwisho???cha msingi wangejipanga tu ili mambo yaende sawa kaka
 
Kamaka

Kamaka

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
566
Likes
1
Points
35
Kamaka

Kamaka

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
566 1 35
Inakatisha tamaa hasa ukiona wadogo zetu wanavyoteseka.wengine wamekata tamaa.
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
12
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 12 0
Tatizo kubwa la kukwama kwa usajili wa mikopo siyo watu wengi wapo on line, hasha, Tatizo ni hizo computer za bodi ya mikopo ni hafifu sana. Hawa majambazi wa bodi ya mikopo wamenunua computer hafifu sana kwa mabilioni ya Shs,za walipa kodi wa nchi hii kwa kuwa hakuna yeyote anayehoji ubora wa kilichonunuliwa ndiyo maana hawana hofu yoyote. HAKUNA mamlaka yoyote inayouliza ni kwa nini haya matatizo yapo na kwa nini yanajirudia rudia. Ingekuwa hapa ni China hiyo ofisi pamoja na wakurugenzi wote wangekuwa wapo makaburini siku nyingi. Ndugu zangu hii nchi ni ya ajabu sana, umeona wapi watu wanatengeneza safari yaRais ya nje na kwenda kuchukua pesa na kuzitia mifukoni bila kuulizwa lolote.

wasalam
mkuu we acha tu!! nimeingia website.informer.com nikakuta hawa jamaa providers wao ni SimbaNet - swali ni hawa SimbaNet wako competent kiasi gani katika hili na je hakuna providers ambao ni wakali zaidi au ndo masuala ya UFISADI wa nchi hii unaendelea kutumung'unya!!
 
T

Thema

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
302
Likes
7
Points
0
Age
25
T

Thema

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
302 7 0
Database error inatokana na watu wengi kujaribu kuaccess webpage kwa wakat moja so database inakua overloded na inashindwa ihifadhi data gani au i retrive data gani so muda mzuri wa kujaza ni usiku wakati users wanakua wachache ukijaza wakati kuna over loaded ya watu kuna highly chance ya details zako kupata errors au zisihifadhiwe uko apo?
Of course hapo umenena,usiku mtandao huwa unakamata fresh.Lakini hizo namba zao hazina cha usiku wala mchana,nyodo nyingiiii.
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
13,443
Likes
4,059
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
13,443 4,059 280
thats true mkuu mimi nimejaza leo saa nane usiku kiulaini bila shida lakini tujiulize ni wote wenye acces ya enternet usiku wakat internet nyingi usiku huwa zinafungwa saa mbili hadi saa tatu mwisho???cha msingi wangejipanga tu ili mambo yaende sawa kaka
Tumia smartphone. Nifahamu most online applications, unaweza kutumia smartphone unless web page design inayo mapungufu makubwa.
 
Ta Castor

Ta Castor

Member
Joined
Jul 7, 2012
Messages
68
Likes
19
Points
15
Ta Castor

Ta Castor

Member
Joined Jul 7, 2012
68 19 15
mitandao ya kibongo ni full errors hasa kwenye system zao wanazodai wameboresha lakini bado ni matatizo, mpaka lini jamani?
 
Mgumu04

Mgumu04

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,539
Likes
458
Points
180
Age
32
Mgumu04

Mgumu04

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,539 458 180
labla wataongela muda kwasababu tanzania hakuna deadline
 

Forum statistics

Threads 1,273,542
Members 490,428
Posts 30,484,610