bodi ya mikopo heslb help plz


babumufty

babumufty

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Messages
216
Likes
43
Points
45
babumufty

babumufty

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2011
216 43 45
ukilipia mpesa transaction id ndio ipi maana naona inanizingua
 
Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
754
Likes
938
Points
180
Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
754 938 180
Wakikutumia msg ya mpesa ambayo inathibitisha malipo yako kuna namba zinaanza halafu maelezo yanayothibitisha kuwa umelipa basi hizo namba za hapo mwanzo ndio password zako
 
W

william m john

New Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
4
Likes
3
Points
5
W

william m john

New Member
Joined Jan 14, 2010
4 3 5
Hiyo ID inayokuja mwanzo kabisa ina numbers n characters kama umelipa kwa mpesa
 
Daole

Daole

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
158
Likes
92
Points
45
Daole

Daole

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
158 92 45
Wakikutumia msg ya mpesa ambayo inathibitisha malipo yako kuna namba zinaanza halafu maelezo yanayothibitisha kuwa umelipa basi hizo namba za hapo mwanzo ndio password zako
Mm toka juzi najaribu kuingiza hiyo Id lakini najibiwa id does not exist, hv hii ikoje. Help ndio nataka nimregister dogo na siku ndo zinapotea
 
I

Izaack

Member
Joined
Jan 4, 2013
Messages
48
Likes
0
Points
13
Age
28
I

Izaack

Member
Joined Jan 4, 2013
48 0 13
Mm toka juzi najaribu kuingiza hiyo Id lakini najibiwa id does not exist, hv hii ikoje. Help ndio nataka nimregister dogo na siku ndo zinapotea
SASA WW UNACHO HANGAIKA NI KITU GANI? KWANI LAZIMA KILA KITU UFANYE MWENYEWE? WAPE WATU HELA WAFANYE KAZI!! watu tunafanya kazi hiyo.............. time is not in your favour......
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
12
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 12 0
Mm toka juzi najaribu kuingiza hiyo Id lakini najibiwa id does not exist, hv hii ikoje. Help ndio nataka nimregister dogo na siku ndo zinapotea
inatokea mara nyingi - sio wewe tu. Endelea kujaribu itakubali. hakikisha tu message ya MPESA ina namba yako ya "O" leve ujipe uhakika hela imeingia kwako.

pia jaribu kufuta history ya browser yako uanze tena hatimaye itakubali. Inaelekea system ya HESLB iko clumsy katika kuzipokea hizi hela.

jambo lingine utaweza kuta NECTA haijaweka link ya matokeo yako HESLB na TCU na kujikuta unaambiwa exam index yako haijulikani na kwamba in case od TCU huna sifa za kuomba vyuo. DONT PANIC. Tatizo hawa watu hawapokei simu kutoa ufafanuzi wa mambo haya wakati muda ndo unayoyoma
 
C

Christafari

Senior Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
117
Likes
0
Points
0
C

Christafari

Senior Member
Joined Jun 2, 2013
117 0 0
Mimi nilisoma shule ya kata o level pia naandikiwa it does not exist. .nadhan bado hawaja feed
 

Forum statistics

Threads 1,273,109
Members 490,296
Posts 30,471,778