Boateng aomba kurejea kikosini Ghana

Boateng aomba kurejea kikosini Ghana

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Posts
10,702
Reaction score
3,354
rsz_kevin-prince-boateng~14.JPG​
Mshambuliaji wa AC Milan, Kevin-Prince Boateng ameomba rasmi kurejea katika kikosi cha timu ya taifa ya Ghana.
Chama cha Soka cha Ghana kilithibitisha kupokea ombi la maandishi la mchezaji huyo ambaye alitangaza kustaafu kuichezea timu hiyo Novemba 2011.
Taarifa hiyo ina maana kuwa Boateng ataweza kuichezea Ghana katika mchezo ujao wa kufuzu Kombe la Dunia dhidi ya Zambia utakaochezwa mwezi ujao.
Boateng alikuwa katika kikosi cha Ghana kilichocheza Kombe la Dunia 2010 nchini Afrika Kusini, ameiwakilisha nchi yake katika mechi tisa na kufunga goli moja.

Chanzo; https://www.facebook.com/scoreboard1?ref=hl
 
Mshambuliaji wa AC Milan, Kevin-Prince Boateng ameomba rasmi kurejea katika kikosi cha timu ya taifa ya Ghana.
Chama cha Soka cha Ghana kilithibitisha kupokea ombi la maandishi la mchezaji huyo ambaye alitangaza kustaafu kuichezea timu hiyo Novemba 2011.
Taarifa hiyo ina maana kuwa Boateng ataweza kuichezea Ghana katika mchezo ujao wa kufuzu Kombe la Dunia dhidi ya Zambia utakaochezwa mwezi ujao.
Boateng alikuwa katika kikosi cha Ghana kilichocheza Kombe la Dunia 2010 nchini Afrika Kusini, ameiwakilisha nchi yake katika mechi tisa na kufunga goli moja.

Chanzo; https://www.facebook.com/scoreboard1?ref=hl

Nilijua tu hili litatokea na watu walishalitabiri, hana cha mno anachokitaka zaidi ya Kombe la Dunia, Brazil 2014
 
Wachezaji kama hawa ni wa kuwabwaga jumla, hana uzalendo wowote kwa timu ya taifa.
 
jamaa ni mzalendo kiasi cha kuukacha ujerumani na kuukumbatia uafrika.
binafsi namkubali sana boateng na odemwingie yule wa nigeria
 
Uzalendo wake ni mpaka kombe la dunia linapokaribia, michuano uchafu hataki kuja kucheza...
jamaa ni mzalendo kiasi cha kuukacha ujerumani na kuukumbatia uafrika.
binafsi namkubali sana boateng na odemwingie yule wa nigeria
 
jamaa ni mzalendo kiasi cha kuukacha ujerumani na kuukumbatia uafrika.
binafsi namkubali sana boateng na odemwingie yule wa nigeria

kiuhalisia kwangu mimi naona hakuna cha uzarendo wala nini kwasababu jamaa aliamua kuchezea Ghana 2010 kwasababu moja apate nafasi ya kucheza kombe la Dunia, ni ukweli ulio wazi kuwa ilikuwa ni ngumu kwake kwa kipindi kile kupata nafas katika timu ya Ujeruman. Pili ni kuwa timu yake aliyokuwa anaichezea wakati huo yaan Portsmouth ilikuwa ishashuka daraja so jamaa alitafuta ni namna gani angeweza kuonekana ili aweze kupata timu nyingine kubwa ya kuchezea ndio hapo akachagua ghana na kweli na kweli baada ya world cup 2010 malengo yake yakafanikiwa Ac Milan wakamuaona na ndio maana baada ya kuipata tu timu akaikana tena timu ya taifa ya Ghana, sasa anata kurudi kwasababu anajua Safari ya Brazirl imekaribia na hakuna mchezaji yeyote ambaye asingependa kwenda huko. So kwangu mimi sion Uzarendo wa Boateng.
 
Ni afadhali mdogo wake aliyeamua kuwa mjeremani moja kwa moja. Nilisikitika sana alipostaafu kuchezea timu ya taifa akiwa mdogo.
 
Back
Top Bottom