AMLIGHT
JF-Expert Member
- Nov 29, 2013
- 1,140
- 843
Ni MPYA...Gari ni ya model 2006, yaani ina umri wa miaka 12 kisha heading yako inasema BMW MPYA!
Au neno mpya umelitumia kumaanisha nini?
ila HAIJATUMIKA SANA...
Dah, kiswahili kigumu kwa kweli..
Ni MPYA...Gari ni ya model 2006, yaani ina umri wa miaka 12 kisha heading yako inasema BMW MPYA!
Au neno mpya umelitumia kumaanisha nini?
Unaposema "haijatumika sana" ina maana unakubali kua imeshatumika,sasa kama imeshatumika itakuwaje tena mpya? Ni bora ungeandika ipo katika hali nzuri kuliko kusema ni mpya,Ni MPYA...
ila HAIJATUMIKA SANA...
Dah, kiswahili kigumu kwa kweli..
Sie mimi ninayeuza, nilikuwa nakazia maono yako![emoji23][emoji23][emoji23]Unaposema "haijatumika sana" ina maana unakubali kua imeshatumika,sasa kama imeshatumika itakuwaje tena mpya? Ni bora ungeandika ipo katika hali nzuri kuliko kusema ni mpya,
Anyway,good luck mkuu,uuze hiyo gari.
Enjoyment kuliendesha, gari linakuwa limetulia barabarani, Mpaka unagalie dashborad ndio upo 160+Sionagi ufahari wa kuwa na gari zuri alafu inakula mafuta. Noanaga ulimbukeni tu
By the time itakuwa kama x5 ya sasa, watu watakuwa na x7Siku Nikipata Hela i will Buy BMW X6
Ukoo wenu huo waongo sanaMjapan
Sionagi ufahari wa kuwa na gari zuri alafu inakula mafuta. Noanaga ulimbukeni tu
By the time itakuwa kama x5 ya sasa, watu watakuwa na x7
Life is not fair
Kama kuna bmw nimetokea kuipenda ni bmw X1. Ni gari yenye mvuto sana si kubwa sana ila mkunjo wa body unavutia sana na fuel efficiency ni 100/100!
Ulitaka iwe kinara wa kula mchemsho..?!Kinara wa kula mafuta!!....Yeye hufikiri mafuta ni maji!![emoji847][emoji847][emoji847]