Blog ya mjengwa yashutumiwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blog ya mjengwa yashutumiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kanda2, Aug 12, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,318
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Blog ya majjid mjengwa imeshutumiwa vikali baada ya kuweka habari ya mkapa akiwa kijijini kwake mtwara.
    Habari kamili mnaweza kwenda huko.
    mjengwa.blogspot,com
     
    Last edited: Aug 12, 2009
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,828
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Mwaga link hapa tafadhali
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,581
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Kanda2.

    Waosha vinywa wengi hawapendi kusoma vizuri, tahadhali ilishawekwa kuwa ni kisa cha kubuni, hivyo sioni sababu ya kumshitumu huyo Mjengwa.

    Kwa mfano ingekuwa ni hapa JF, bandiko hilo lingekuwa kule Jokes/utani


    Kwa mapana na marefu ya utani huu cheki hapa
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,446
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Wameiondoa,

    Mara nyingine ni muhimu kuikwapua na kuiweka hapa for the records.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...