Blog designer.... SOMA


E

elnathan

Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
41
Likes
0
Points
0
E

elnathan

Member
Joined Apr 15, 2011
41 0 0
wanandugu,
nahitaji mtu wa kunitengenezea blog maana nataka kuanzisha biashara ndogo ya upigaji wa picha hasa za passport...
nataka niwe naweka picha mbalimbali na some info on this blog.
please send your quote to nat867@gmail.com
 
gstar

gstar

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
561
Likes
209
Points
60
gstar

gstar

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
561 209 60
mimi ndio kazi yangu ni pm mkuu
 
Msamiati

Msamiati

R I P
Joined
Mar 6, 2011
Messages
1,076
Likes
43
Points
0
Msamiati

Msamiati

R I P
Joined Mar 6, 2011
1,076 43 0
wanandugu,
nahitaji mtu wa kunitengenezea blog maana nataka kuanzisha biashara ndogo ya upigaji wa picha hasa za passport...
nataka niwe naweka picha mbalimbali na some info on this blog.
please send your quote to nat867@gmail.com
Watu wengine wavivu sana wa kusoma unaa cha kumalizia mpaka mwisho na wewe unatoa option yako.
Tuma quot upate kazi.
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,395
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,395 280
onana na Young Master yeye ni mtalaamu atakusaidia ila kuna malipo ujue sio bure bestito
wanandugu,
nahitaji mtu wa kunitengenezea blog maana nataka kuanzisha biashara ndogo ya upigaji wa picha hasa za passport...
nataka niwe naweka picha mbalimbali na some info on this blog.
please send your quote to nat867@gmail.com
 
Last edited by a moderator:
Travic

Travic

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
658
Likes
874
Points
180
Travic

Travic

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
658 874 180
mimi natengeneza... Bei ni kulingana na blog yenyewe unavyotaka iwe..

Mazungumzo yapo!

Ni PM Au weka namba zako nikupigie
 
R

ramir

New Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
2
Likes
0
Points
3
R

ramir

New Member
Joined Apr 28, 2013
2 0 3
wanandugu,
nahitaji mtu wa kunitengenezea blog maana nataka kuanzisha biashara ndogo ya upigaji wa picha hasa za passport...
nataka niwe naweka picha mbalimbali na some info on this blog.
please send your quote to nat867@gmail.com
Nimekutumia e-mail, nasubiri jibu toka kwako
 

Forum statistics

Threads 1,251,137
Members 481,585
Posts 29,758,943