Blackberry torch inauzwa !


A

altaaf

Senior Member
Joined
Sep 15, 2009
Messages
182
Likes
25
Points
45
A

altaaf

Senior Member
Joined Sep 15, 2009
182 25 45
Heshima kwa wote wanajamii !

Blackberry torch inauzwa ikiwa mpya kabisa na ni original ikiwa na 4gb memory card pia screen ikiwa protected , simu kutoka uk network ya asili ni orange bei ni laki 5 pia kuna na sony ericsson satio ambayo inauzwa laki 3 network ya asili ni t-mobile simu zote zimefunguliwa so unaweza kutumia mtandao upendao. Jumatatu panapo majaaliwa simu zitakuwa dar nimepata safari mara moja kwa wanao hitaji wasiliana kwa kupitia no hii 0713258615 ama tunaweza kuasiliana kwa kupitia hapa jamii.

Natanguliza shukrani !
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,791
Likes
10,925
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,791 10,925 280
Used au Mpya??!!
 
Nassir93'

Nassir93'

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
230
Likes
7
Points
35
Nassir93'

Nassir93'

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
230 7 35
ni pm bei yake mkuu
 
E

elank54

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
485
Likes
0
Points
33
E

elank54

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
485 0 33
pm me 4 biznes, i nid satio
 
Shakazulu

Shakazulu

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2007
Messages
944
Likes
25
Points
45
Shakazulu

Shakazulu

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2007
944 25 45
Heshima kwa wote wanajamii !

Blackberry torch inauzwa ikiwa mpya kabisa na ni original ikiwa na 4gb memory card pia screen ikiwa protected , simu kutoka uk network ya asili ni orange bei ni laki 5 pia kuna na sony ericsson satio ambayo inauzwa laki 3 network ya asili ni t-mobile simu zote zimefunguliwa so unaweza kutumia mtandao upendao. Jumatatu panapo majaaliwa simu zitakuwa dar nimepata safari mara moja kwa wanao hitaji wasiliana kwa kupitia no hii 0713258615 ama tunaweza kuasiliana kwa kupitia hapa jamii.

Natanguliza shukrani !
Used au Mpya??!!
ni pm bei yake mkuu


Hivi wakuu huwa mnasoma bandiko kabla ya kuuliza hayo maswali yenu? Mbona majibu yote yapo kwenye bandiko la mwanzo?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
kaka ww mshukuru mungu tu uache hizi! manake walimu huko primary tulikopita walikua na kazi ya ziada!
Hivi wakuu huwa mnasoma bandiko kabla ya kuuliza hayo maswali yenu? Mbona majibu yote yapo kwenye bandiko la mwanzo?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Hivi wakuu huwa mnasoma bandiko kabla ya kuuliza hayo maswali yenu? Mbona majibu yote yapo kwenye bandiko la mwanzo?
kudos shakazulu sio tu hawa mwingine unampa form aisome halafu anakuuliza hii ni nini..
na kuambia wanaboa kama nini..
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
kaka ww mshukuru mungu tu uache hizi! manake walimu huko primary tulikopita walikua na kazi ya ziada!

Walimu walistahili kupewa mshahara mkubwa kuliko hawa viongozi kwa kazi nzuri waifanyayo.
OTIS.
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,363