Blackberry bold 9780 kwa bei ya kutupa! tsh 40,000/=top

Blackberry bold 9780 kwa bei ya kutupa! tsh 40,000/=top

arvin

Member
Joined
Nov 13, 2014
Posts
50
Reaction score
5
Imetumika miezi mitano ila bado ipo katika muonekano wa kuridhisha na istoshe haina tatizo lolote ile!

Call,text kwa maelezo zaidi au whatsapp kwa picha na nk. no:0772242688 napatikana dar es salaam
 
As usual narudi tena kutoa tahadhari,hiyo 40,000 katoe sadaka au peleka bar uongeze ajira kwa dada zetu,usiyeelewa you may proceed
 
Back
Top Bottom