Bishop Gwajima: Mkate wa kila Siku


P

PastorA

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
333
Likes
253
Points
80
Age
32
P

PastorA

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2016
333 253 80

Wakuu nimeipata hiii.....inaweza kusaidia

Mkate wa kila siku
ni kitabu chenye maarifa na maombi ya nguvu sana yatakayo mfungua kila mtu atakae soma na kuomba sawasawa na maarifa yaliyomo, kwa kawaida huwezi kutatua tatizo bila kujua chanzo cha tatizo hilo, na huwezi kumshinda adui kama hujui uwezo wake na nguvu zake.Kupitia kitabu hiki utapata maarifa mengi, siri,na mbinu za shetani na mawakala wake wanao tumiwa kuharibu maisha ya watu.
Shetani na mawakala zake hutenda kazi kupitia kalenda maalumu ya siku walioitengeneza. Kuna mashetani maalumu waliopewa uwezo na majukumuya kutimiza katika siku husika kulingana na kalenda yao.
Leo hii watu wengi wanamatatizo kwa sababu yamesababishwa na mashetani, lakini bila watu kujua wamehisi kwamba ni hali zao za kawaida kwa mfano, tatizo la kuharibu mimba,kuzaa watoto waliokufa,kukosa kazi, kulogwa, madeni,hofu ya kifo na matatizo mengine,
Kitabu hiki kimeweka wazi kalenda ya shetani na mawakala wake,matukio waliyopanga kutokea na maumbo wanayotumia mashetani katika siku mbalimbali ili kuwatesa wanadamu. Pia kuna maombi yamewekwa kulingana na siku, hivyo ni ya kuomba kila siku kuanzia juma tatu hadi juma pili, ndiyo maana kitabu hiki kimeitwa MKATE WA KILA SIKU.
Maombolezo 3:31-33
Kwakuwa Bwana hatamtupa mtu hata milele,maana ajapo mhuzunisha atamrehemu,kwa kadiri ya huruma zake.Maana moyo wake hapendi kuwatesa wanadamu.

Mwandishi wa kitabu hiki Dr. Josephat Gwajima ni askofu mkuu wa makanisa ya Glory of Christ Tanzania na duniani kote,makanisa yenye maelfu ya watu wanaomwabudu Mungu kwa pamoja.Ni mchungaji ambaye Mungu humtumia kwa ishara,miujiza mikubwa na maajabu ya kupita kawaida.

Kupata nakala hii na vitabu vingine vingi alivyoandika Askofu Dr Josephat Gwajima kwaajili yako na ndugu yako pia na kwa wenye maduka ya Vitabu "Book shops" , wasiliana nasi kwa namba

+255718686604
+255625568600
Utatumiwa vitabu mpaka mahali ulipo kwa idadi ya vitabu utakavyo hitaji.
Mungu akubariki sana.
Amen.
 

Attachments:

Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
2,416
Likes
2,725
Points
280
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
2,416 2,725 280
Gwajima yupi yule mshenga wa Lowasa kwenda Chadema au yule aliyemtukana kadinali Pengo?
 
kwisha kazi

kwisha kazi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
690
Likes
318
Points
80
Age
49
kwisha kazi

kwisha kazi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
690 318 80
Gwajima yupi yule mshenga wa Lowasa kwenda Chadema au yule aliyemtukana kadinali Pengo?
Sina hakika,labda lile t.a.p.e.l.I!
 
paty

paty

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
1,278
Likes
198
Points
160
paty

paty

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
1,278 198 160
mzee mwenzangu , kwani wewe umekula maharage ya wapi ??
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416