dodomao Member Joined May 22, 2017 Posts 58 Reaction score 76 Dec 5, 2019 #41 yudatade edesi shayo said: Kuna dogo langu amechaguliwa ana wasiwasi kama ajira zipo maana aliniuliza ila mimi sijawahi ona hata secretariat ya ajira ikitangaza kazi zake!! Watu wana ajiriwa kweli course hiyo?? Usipo ajiriwa serekalini wapi unaweza pata ajira kwingine? Click to expand... Kwa sasa wanapomaliza kozi wanapangwa direct kwenye mahospital bila kusubiri kuapply kazi
yudatade edesi shayo said: Kuna dogo langu amechaguliwa ana wasiwasi kama ajira zipo maana aliniuliza ila mimi sijawahi ona hata secretariat ya ajira ikitangaza kazi zake!! Watu wana ajiriwa kweli course hiyo?? Usipo ajiriwa serekalini wapi unaweza pata ajira kwingine? Click to expand... Kwa sasa wanapomaliza kozi wanapangwa direct kwenye mahospital bila kusubiri kuapply kazi
Samvurah JF-Expert Member Joined Jan 9, 2013 Posts 552 Reaction score 556 Dec 5, 2019 #42 dodomao said: Kwa sasa wanapomaliza kozi wanapangwa direct kwenye mahospital bila kusubiri kuapply kazi Click to expand... Una hakika? Umewahi kushuhudia hili!
dodomao said: Kwa sasa wanapomaliza kozi wanapangwa direct kwenye mahospital bila kusubiri kuapply kazi Click to expand... Una hakika? Umewahi kushuhudia hili!