ficha ujinga wako ndugu yanguNimekuja mbio nikifikiri ni Jesca, looo Mungu pisha mbali nchi nzima isingekalika..Poleni wafiwa.
Nani mjinga kati yangu na wewe?! Acha kuwa kilaza maisha mafupi sana haya.. badilisha majina ya wale wanao fanan majina basi ili uwe na amani moyoni.ficha ujinga wako ndugu yangu
sidhani kama ana uchungu kiasi hichoNimekuja mbio nikifikiri ni Jesca, looo Mungu pisha mbali nchi nzima isingekalika..Poleni wafiwa.
Yeah ana shairi lake moja maarufu sana " Mampara M'gaiza"Maskini Armando Guebuza muandishi mzuri sana wa mashairi.
Kwa watanzania waliosomea Language Advanced level umekua chachu ya ufaulu wao sababu wengi wao walitumia mashairi yako katika kujibu mitihani.
Umepoteza binti yako mpwendwa Mungu atakutia wepesi
RIP binti wa Armando
kwa kuwa anatembeza kichapo mpaka wanazimia mkuu?! haaahaaaa anaupendo wa agape ndio maana ana wanyoosha.sidhani kama ana uchungu kiasi hicho
Kwasababu ni mwili mmojaKwani waliachana na mume wake kabla ya kifo chake? Kwann mume kakamatwa?
Bundiki tumeunda wenyewe na roho zinatutoa wenyewe, uhawani zaid pale unapoitumia vibaya kwa watu wazuri tangulia nasi tunakuja.
Kumbe ndo huyu mkuuMaskini Armando Guebuza muandishi mzuri sana wa mashairi.
Kwa watanzania waliosomea Language Advanced level umekua chachu ya ufaulu wao sababu wengi wao walitumia mashairi yako katika kujibu mitihani.
Umepoteza binti yako mpwendwa Mungu atakutia wepesi
RIP binti wa Armando
Mkuu hapo umeniacha mbavu sina
Kumbe ndo huyu mkuu
Duuh sikuwahi kufikiria kuwa Guebuza ni raisi mstaafu
unamaanisha mume wake ndio kamuua?Mtuhumiwa amekiri kufanya mauaji.
Ukioa mwanamke ambae tayari ana mafanikio makubwa sana kimaisha uwe tayari kukubali aina ya maisha yake ya kikazi, khasa safari za kila mara zinazohusiana na kazi yake.
Unaweza kujaribu lakini ukiona mwanzoni unaelekea kushindwa unanyanyua mikono unaendelea na maisha yako kwani hukulazimishwa kumuoa.
we dada una vitukoNimekuja mbio nikifikiri ni Jesca, looo Mungu pisha mbali nchi nzima isingekalika..Poleni wafiwa.