binti anatafutwa

middle 8

Member
Dec 20, 2012
5
0
mm ni kijana mtanzania,ninasoma chuo kikuu cha mkwawa namtafuta mrembo wa kubadilishana nae mawazo
 

sixgates

JF-Expert Member
Mar 19, 2011
3,979
2,000
mhhh pick up line yako is too low...mawazo gan hayo,mkwawa si wapo wadada?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom