Bingooo! Hatimaye Vodacom waahidi kurudisha vifurushi!

Bingooo! Hatimaye Vodacom waahidi kurudisha vifurushi!

MI elfu sita yangu watarudisha?niliweka elfu 10 wakaniambia uwepewa ofa ya sh elfu kumi na tano voda to voda si nikaanza kutwanga kwa kujiachia nile nasema ngoja nicheki salio nakuta elfu 4000.kuwapigia voda ooh sory tunafuatilia hadi leo sijarudishiwa wala vpi
 
WanaJF,

Mkurugenzi wa kampuni ya Vodacom amesikia kilio cha wateja wake na kuahidi kurudisha vifurushi vyote vilivyonunuliwa siku ya Ijumaa tarehe 16/8/2013 kabla ya matatizo ya mawasiliano mtandaoni kutokea yaliyosababishwa na swichi ya mtandao kuungua!

Source:Star tv
Tatizo lile lilikuwa linaboa sana. Waliniharibia mambo mengi sana.:A S-fire1:
 
Tatizo lile lilikuwa linaboa sana. Waliniharibia mambo mengi sana.:A S-fire1:

Mkuu Idimi, pole sana! Umasikini unatufanya tusiwe na njia mbadala ya kuepukana na matatizo kama haya!
 
Vodacom ni wezi tu unanunua kifurushi unaangalia video ya dakika moja YouTube kifurushi kimeisha sina hamu nao.!!
Kwa hilo hata airtel nao wako hivyo, hawa jamaa nao ni hovyo kabisa
 
Back
Top Bottom