Bin Zuberi unaanza kukiharibu kipindi cha Sport AM.

nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
3,727
Points
2,000
nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
3,727 2,000
Jamaa mbishi kweli na mf jana alikuwa anawalazimisha wachambuzi wake AMIR MHANDO, RAMADHANI MBWADUKE na JEMEDARI SAID wakubali eti YANGA wanacheza CCL km VITI MAALUM... jamaa wakawa wanambishia... Akawa anabisha...
Yupo sahihi kabsa, yambwa wanacheza CCL kama viti maalumu.
 
H

Hichilema

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2016
Messages
505
Points
500
H

Hichilema

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2016
505 500
Kiukweli huwa simpendi huyo mtu coz kwanza ni mbabe na huwakatisha katisha wenzie. It is as if hana weledi wa kazi
 
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,749
Points
2,000
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,749 2,000
Kiukweli huwa simpendi huyo mtu coz kwanza ni mbabe na huwakatisha katisha wenzie. It is as if hana weledi wa kazi
Anakosa hiko kitu.Pia hana busara na anakosa uungwana wa kimjumuiko.Ni aina ya watu ambao hawawezi kufanya kazi na group...hujiona wanajua zaidi..hata anapotoa habari za michezo kwenye alasiri lounge huwa haendi sawa na wenzie..ana ego la kufa mtu
 
byeyombo

byeyombo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2015
Messages
1,106
Points
2,000
byeyombo

byeyombo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2015
1,106 2,000
Ukweli haupingiki, yanga ni Vito maalum ccl!!!
 
Migomba

Migomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
945
Points
1,000
Migomba

Migomba

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
945 1,000
Yaani kabisa umekaa unasikiliza Habari za michezo TBC? redio zote hizi zilizopo? Kule kama kuna ziara, ufunguzi wa Miradi Sawa lakini sio sports
 
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
3,875
Points
2,000
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
3,875 2,000
Mm Mzalendo na TBC ni Channel ya wazalendo km mm
Huku nilipo haikamati hata niki search kwenye simu tatizo nini wajulishe ipo TBC fm tu
 
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
4,308
Points
2,000
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
4,308 2,000
Jamaa mbishi kweli na mf jana alikuwa anawalazimisha wachambuzi wake AMIR MHANDO, RAMADHANI MBWADUKE na JEMEDARI SAID wakubali eti YANGA wanacheza CCL km VITI MAALUM... jamaa wakawa wanambishia... Akawa anabisha...
Hilo LA Viti maalum hata Mimi ningewabishia, ni kweli Viti maalum,wabishi ni Yanga, mbona KMC hawabishi??
 
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,749
Points
2,000
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,749 2,000
Yaani kabisa umekaa unasikiliza Habari za michezo TBC? redio zote hizi zilizopo? Kule kama kuna ziara, ufunguzi wa Miradi Sawa lakini sio sports
Kwahiyo we umeamini kabisa kuwa hiko kipindi kipo TBC?Unawahi sana kuamini,kuna matapeli take care...
 
Mr Mikazo

Mr Mikazo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2016
Messages
1,502
Points
2,000
Mr Mikazo

Mr Mikazo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2016
1,502 2,000
Jamaa mbishi kweli na mf jana alikuwa anawalazimisha wachambuzi wake AMIR MHANDO, RAMADHANI MBWADUKE na JEMEDARI SAID wakubali eti YANGA wanacheza CCL km VITI MAALUM... jamaa wakawa wanambishia... Akawa anabisha...
Ah hyo alkuw sahh bn
 
Afisa Uchaguzi

Afisa Uchaguzi

Member
Joined
Jul 27, 2019
Messages
78
Points
125
Afisa Uchaguzi

Afisa Uchaguzi

Member
Joined Jul 27, 2019
78 125
Mtangazaji anaegemea team moja hadi ana kera
..m namshauri tu arudi kwenye blog yake kutangaza hajui kuendesha kipindi hajui ...siku hizi nikikuta Azam yupo jamaa nahamisha channel
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
21,200
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
21,200 2,000
Huyu mwongozaji wa kipindi pendwa cha Sport Am anaanza kukiharibu kipindi kwa kuwalazimisha wachambuzi kuongea mawazo yake, Ni mbishi kupindukia na anawakatisha katisha mno wenzake kabla mtu hajamaliza kuchambua pointi yake. Hii inaondoa raha ya kipindi na kuna wakati mpaka wenzake hukasirika. Ni ushauri tu,Bin Zuberi ni mtangazaji mzuri ila jirekebishe,punguza kuwa Dictator kwa wenzako. Unaboaaaaa
Badili frequency.
 

Forum statistics

Threads 1,326,605
Members 509,543
Posts 32,228,146
Top