Bin Zuberi unaanza kukiharibu kipindi cha Sport AM.

Kamgomoli

Kamgomoli

Member
Joined
May 3, 2018
Messages
81
Points
150
Kamgomoli

Kamgomoli

Member
Joined May 3, 2018
81 150
Huyu mwongozaji wa kipindi pendwa cha Sport Am anaanza kukiharibu kipindi kwa kuwalazimisha wachambuzi kuongea mawazo yake, Ni mbishi kupindukia na anawakatisha katisha mno wenzake kabla mtu hajamaliza kuchambua pointi yake. Hii inaondoa raha ya kipindi na kuna wakati mpaka wenzake hukasirika. Ni ushauri tu,Bin Zuberi ni mtangazaji mzuri ila jirekebishe,punguza kuwa Dictator kwa wenzako. Unaboaaaaa
 
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
4,836
Points
2,000
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
4,836 2,000
Ushauri Mzuri. Nadhani amekusikia na atajirekebisha. Nikweli ako katabia anako. Ndugu Bin Zuberi jirekebishe shekhe.
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
22,250
Points
2,000
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
22,250 2,000
Jamaa mbishi kweli na mf jana alikuwa anawalazimisha wachambuzi wake AMIR MHANDO, RAMADHANI MBWADUKE na JEMEDARI SAID wakubali eti YANGA wanacheza CCL km VITI MAALUM... jamaa wakawa wanambishia... Akawa anabisha...
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
6,082
Points
2,000
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
6,082 2,000
Jamaa mbishi kweli na mf jana alikuwa anawalazimisha wachambuzi wake AMIR MHANDO, RAMADHANI MBWADUKE na JEMEDARI SAID wakubali eti YANGA wanacheza CCL km VITI MAALUM... jamaa wakawa wanambishia... Akawa anabisha...
Bin Zubeiry ni YANGA damu, lakini
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
30,111
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
30,111 2,000
Binadamu wa siku hizi ndivyo walivyo... ni wabishi sana...



Cc: mahondaw
 
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
2,533
Points
2,000
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
2,533 2,000
Jamaa mbishi kweli na mf jana alikuwa anawalazimisha wachambuzi wake AMIR MHANDO, RAMADHANI MBWADUKE na JEMEDARI SAID wakubali eti YANGA wanacheza CCL km VITI MAALUM... jamaa wakawa wanambishia... Akawa anabisha...
kubisha sio tatizo swali ni kwamba anatumia hoja za nguvu au nguvu za hoja ?..., Pia kusikiliza ni muhimu sana kwenye dialogue..., ndio maana ikawa dia na sio monologue...
 
NOSWEAT

NOSWEAT

Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
17
Points
45
NOSWEAT

NOSWEAT

Member
Joined Aug 11, 2019
17 45
Lengo la kipindi ni zuri ila tatizo pale ni Bin Zubery anataka mawazo yake ndio yasikilizwe hadi anawauzi wenzie ikiwezekana abadilishwe anakera sana
 
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
4,219
Points
2,000
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
4,219 2,000
Kama anawalazimisha kwa nini asiwe anakaa mwenyewe kwenye kipindi?...
 
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,749
Points
2,000
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,749 2,000
Jemedari alijiinamia kipindi kizima..Anaudhi huyu bin Zuber...anataka wenzake waongee kama ambavyo yeye angeongea!!Usiwaalike watu basi kaa mwenyewe ongea weeee,ufurahi...
 
L

liganga4

Senior Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
139
Points
225
L

liganga4

Senior Member
Joined Aug 29, 2010
139 225
Kwa mujibu wa maelezo yake ni kwamba watazamaji wamesema kwmba yanga na kmc wapo caf kwa mbeleko halafu yanga wanaanza kutia aibu
Jemedari alijiinamia kipindi kizima..Anaudhi huyu bin Zuber...anataka wenzake waongee kama ambavyo yeye angeongea!!Usiwaalike watu basi kaa mwenyewe ongea weeee,ufurahi...
 

Forum statistics

Threads 1,326,598
Members 509,543
Posts 32,227,795
Top